New Document

ช่วยแนะนำสวนสมุนไพรที่จะไปศึกษาดูงานหน่อยค่ะ

Sport / Technology / Entertainment / Miscellaneous

ช่วยแนะนำสวนสมุนไพรที่จะไปศึกษาดูงานหน่อยค่ะ

โพสต์โดย ormaom » 25 ก.ย. 2013, 11:48

พี่เภสัชๆค่ะ ช่วยแนะนำสวนสมุนไพรที่น่าสนใจ เพื่อไปศึกษาดูงานหน่อยค่ะ นอกจากสวนสมุนไพร สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี มีสถานที่ไหนที่น่าสนใจบ้างค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^___^ :razz:
ormaom

Re: ช่วยแนะนำสวนสมุนไพรที่จะไปศึกษาดูงานหน่อยค่ะ

โพสต์โดย papom » 01 เม.ย. 2014, 14:40

ตอบช้าไปหน่อยครับ สงสัยจะไปแล้ว แนะนำสวนสมุนไพรบ้านอ่าง กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์ อ.มะขาม จ.จันทบุรี
papom

ย้อนกลับไปยัง ไอริชคอฟฟี่