New Document

ใครสมัครสมาชิกเภสัชกรรมสมาคมแห่งประเทศไทยบ้างครับ

ห้องเภสัชกร

ใครสมัครสมาชิกเภสัชกรรมสมาคมแห่งประเทศไทยบ้างครับ

โพสต์โดย jame142 » 22 ม.ค. 2012, 09:47

คืออยากทราบว่าถ้าสมัครไปแล้ว เราจะได้วารสารอะไรเป็นการตอบแทน หรือไม่ครับ เช่นได้รับทุกกี่เดือน ใครสมัครแล้วรบกวนช่วยตอบด้วยครับ
jame142

Re: ใครสมัครสมาชิกเภสัชกรรมสมาคมแห่งประเทศไทยบ้างครับ

โพสต์โดย white-blue » 23 ม.ค. 2012, 13:06

ถ้าจำไม่ผิดนะ เหมือนจะได้รับปีละ 4 เล่ม ทุก 3 เดือนหรือไงนี้แหละ แต่ข้อดีคือถ้าจะไปประชุมของสมาคมเช่นพวก advance pharmaco และเป็นสมาชิกจะได้ลดราคาค่าสมัครประชุม โดยรวมแล้วสมัครแล้วไปประชุมครั้งเดียวก็คุ้มแล้ว
เพราะแสวงหา...มิใช่เพราะรอคอย

เพราะเชี่ยวชาญ...มิใช่เพราะโอกาส

เพราะสามารถ...มิใช่เพราะโชคช่วย

ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
white-blue

ย้อนกลับไปยัง เอสเปรสโซ่