New Document

ระยะเวลาการขออนุญาตเปิดร้านขายยาแผนปัจจุบัน

เภสัชกรร้านยา

ระยะเวลาการขออนุญาตเปิดร้านขายยาแผนปัจจุบัน

โพสต์โดย paezx » 15 ธ.ค. 2009, 16:33

อยากเรียนถามพี่ๆ ค่ะจากประสบการณ์พี่ๆ
ระยะเวลาการขออนุญาตเปิดร้านขายยาแผนปัจจุบัน ตั้งแต่วันไปยื่นเอกสาร
จนได้ใบอนุญาตมา

แต่ละที่ ใช้เวลากี่วันคะ
ขอบคุณค่ะ

(อยากรู้ไว้เป็นประสบการณ์ทางอ้อมค่ะ)
paezx

Re: ระยะเวลาการขออนุญาตเปิดร้านขายยาแผนปัจจุบัน

โพสต์โดย sujittra » 15 ธ.ค. 2009, 17:49

ตอนมาตรวจร้านหลังไปยื่นเอกสารอ่ะเร็วนะคะ
แต่กว่าจะได้ใบอนุญาตประมาณ เดือนครึ่งได้
คงแล้วแต่จังหวัด แต่คงไม่ต่ำกว่าหนึ่งเดือน
sujittra

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้