New Document

อยากได้รูปเม็ดยาสวย ๆ ค่ะ ใครพอจะมีบ้างมั้ยคะ

เภสัชกรร้านยา

อยากได้รูปเม็ดยาสวย ๆ ค่ะ ใครพอจะมีบ้างมั้ยคะ

โพสต์โดย ครอบครัวยา » 14 พ.ค. 2009, 13:38

กำลังจะเปิดร้านยาค่ะ อยากได้รูปเม็ดยาสวย ๆ มาทำแบคกราวน์ แล้วเขียนข้อความ ว่า ท่านแพ้ยาชนิดใดโปรดแจ้ง
และ ข้อความพวก สตรีมีครรภ์ หรือให้นมบุตรโปรดแจ้งแก่เภสัชกรด้วย และ ยาปฺชีวนะควรทานติดต่อกันจนครบ เพื่อป้องกันการดื้อยา และกลับเป็นซ้ำ อะไรอย่างนี้อ่ะคะ ใครพอมีรูปสวย ๆ ไฟล์ใหญ่ ๆ มั้ยคะ ช่วยส่งให้ทีได้มั้ยคะ จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล.มีข้อความที่ควรเขียนป้ายบอกลูกค้าอย่างอื่นแนะนำได้นะคะ คิดว่าเป็นสิ่งที่ดีที่จะไว้เตือนลูกค้าก่อนจะซื้อยาไปอ่ะคะ (ที่เขียนมาด้านบนแอบไปอ่านร้านอื่น ๆ มา อิอิ ) :mrgreen:
ครอบครัวยา

Re: อยากได้รูปเม็ดยาสวย ๆ ค่ะ ใครพอจะมีบ้างมั้ยคะ

โพสต์โดย SR7313 » 24 พ.ค. 2009, 15:03

ใน Google มีเพียบเลย หรือแวะมาดูที่ร้านได้ครับ
SR7313

ย้อนกลับไปยัง ลาเต้