New Document

เรียนเชิญเภสัชกร สมัครบัตร KBank Platinum ช่วยเหลือผู้ประสบภ

Sport / Technology / Entertainment / Miscellaneous

เรียนเชิญเภสัชกร สมัครบัตร KBank Platinum ช่วยเหลือผู้ประสบภ

โพสต์โดย pattarapol » 21 ต.ค. 2011, 10:17

สวัสดีครับ

เข้ามาบอกบุญกันครับ ผมเป็นตัวแทนขายบัตรเครดิตของ KBank ครับ เห็นภาพข่าวน้ำท่วมประเทศแล้วเศร้าใจ อยากช่วยเหลือเพื่อนร่วมชาติ แต่ไม่ค่อยมีทุนทรัพย์ มีความคิดว่างานที่ทำอยู่ น่าจะพอช่วยอะไรเล็ก ๆ น้อย ๆ ได้บ้าง เลยขออนุญาติมาบอกบุญแบ่งปันน้ำใจกันครับ

วิธีการคือ เรียนเชิญเภสัชกรทุกท่านที่ยังไม่มีบัตรเครดิตธนาคารกสิกรไทย

1. สมัครบัตร KBank Platinum
2. ไม่มีค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้นครับ ค่าธรรมเนียมรายปีฟรีตลอดชีพ
3. ดูรายละเอียดที่เว็บไซต์นี้ครับ สมัครบัตร KBank ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม

เอกสารประกอบการสมัครบัตร KBank Platinum
1. สำเนาบัตรประชาชน
2. สำเนาเอกสารที่ระบุว่าเป็นเภสัชกร
3. ขีดคร่อมเอกสาร "ใช้สำหรับ KBank เท่านั้น"

ขั้นตอนการสมัคร

1. แจ้งที่อยู่ที่ต้องการให้จัดส่งใบสมัครที่ kbankplatinum@gmail.com หรือ
2. ดูรายละเอียดที่เว็บไซต์ http://creditcardplatinum.einsurance.in.th/help-flood/
2.1 กรอกรายละเอียดเบื้องต้น เพื่อให้เจ้าหน้าส่งใบสมัครไปให้ท่านตามที่อยู่ที่ท่านแจ้ง
2.2. ส่งเอกสารไปตามที่ระบุหน้าซอง

ขอบุญกุศลส่งมอบให้กับผู้แบ่งปันน้ำใจทุกท่าน ขอบคุณครับ
ภัทรพล

หมายเหตุ : โครงการนี้ธนาคารกสิกรไทย ซึ่งเป็นผู้ออกบัตรไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใด ๆ นะครับ เป็นการทำโดยส่วนตัวซึ่งนำผลตอบแทนจากผลงานที่ได้รับอนุมัติ มาบริจาคช่วยเหลือให้ผู้ประสบภัยน้ำท่วมครับ
pattarapol

ย้อนกลับไปยัง ไอริชคอฟฟี่