New Document

ขออนุญาตเรียนถาม ไม่ทราบ w..ho ลบกระทู้ "โจทย์ยากสิดี" ครับ

Sport / Technology / Entertainment / Miscellaneous

ขออนุญาตเรียนถาม ไม่ทราบ w..ho ลบกระทู้ "โจทย์ยากสิดี" ครับ

โพสต์โดย naproxen » 05 ก.พ. 2011, 22:16

ผมตั้งกระทู้ว่า "โจทย์ยากสิดี"
ตอบเองว่า "จะได้เก่ง"

ไม่ทราบ who ใจแคบจัง ลบโดนไม่สอบถามไม่บอกกล่าว
ถ้าท่านเป็นคนมีเหตุผล กรุณา ชี้แจง ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
naproxen

Re: ขออนุญาตเรียนถาม ไม่ทราบ w..ho ลบกระทู้ "โจทย์ยากสิดี"

โพสต์โดย นิวัช » 06 ก.พ. 2011, 07:22

พี่ลบเองแหละ

กระทู้แบบนี้นะไปตั้งใน Facebook หรือ Multiply ดีกว่านะครับ รกบอร์ด เปลืองเนื้อที่ Server เปล่าๆ

ปล.อีกอย่างนะ กำลังจะย้ายไปอยู่ในห้อง ไอริซคอฟฟี่นะครับ ห้องนี้ห้องเภสัชกรครับ

ปล.2 อ่านซะนะครับ เดียวพรุ่งนี้จะลบทิ้ง
นิวัช

Re: ขออนุญาตเรียนถาม ไม่ทราบ w..ho ลบกระทู้ "โจทย์ยากสิดี"

โพสต์โดย kohboy » 06 ก.พ. 2011, 18:08

:eek: :roll:
เก็บสำเนาไว้รึเปล่าหละ ภก.บอย,
ขอดูหน่อย..อะไรที่เรียกว่ายาก?
(ส่งให้ผมทางอีเมลก็ได้ หรือทางไหนก็ได้ ..รู้นี่นาว่าผมอยู่ที่ไหนบ้าง )

พี่นิวัชไม่ต้องลบอันที่อยู่ในห้องนี้นะครับ...เอาไว้เป็นบทเรียนกัน
( น่าจะใช้ประโยชน์จากเรื่องนี้ได้ครับ )

หุหุหุ
:cool: :cool: :cool:
kohboy

โพสต์โดย นิวัช » 06 ก.พ. 2011, 19:42

kohboy เขียน::eek: :roll:
เก็บสำเนาไว้รึเปล่าหละ ภก.บอย,
ขอดูหน่อย..อะไรที่เรียกว่ายาก?
(ส่งให้ผมทางอีเมลก็ได้ หรือทางไหนก็ได้ ..รู้นี่นาว่าผมอยู่ที่ไหนบ้าง )

พี่นิวัชไม่ต้องลบอันที่อยู่ในห้องนี้นะครับ...เอาไว้เป็นบทเรียนกัน
( น่าจะใช้ประโยชน์จากเรื่องนี้ได้ครับ )

หุหุหุ

ไม่ต้องสำเนา กระทู้มีข้อความตามหัวข้อกระทู้แค่นั้นจริงๆ ไม่มีข้อความอะไรเลย เลยนึกว่าเมาแล้วมา Post :lol: :lol: :lol:
นิวัช

โพสต์โดย white-blue » 07 ก.พ. 2011, 12:22

แสดง ว่า pharmacafe เข้าไปอยู่ใน inception ของ จขกท แล้วละมั้งนั้น ขนาดเมา ยังคิดถึงเป็นลำดับแรกไ :lol:
เพราะแสวงหา...มิใช่เพราะรอคอย

เพราะเชี่ยวชาญ...มิใช่เพราะโอกาส

เพราะสามารถ...มิใช่เพราะโชคช่วย

ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
white-blue

โพสต์โดย Wiz@rd. » 07 ก.พ. 2011, 18:41

ตอนแรกนึกว่า pharmacafe มี function tweet :mrgreen:
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย kohboy » 07 ก.พ. 2011, 22:42

เค้าโทรมาบอกผมตั้งแต่คืนที่ถูกลบกระทู้แล้ว ว่าอาจจะไม่เข้ามาที่นี่อีกแล้ว!
ผมยังไม่ได้โทรกลับไปถามว่าตอนนี้เป็นยังไง?

" ในความรู้สึกผม..ผมคงคิดถึงภก.บอย ณ ภูเก็ต.. มากพอดูครับ!"

kohboy

โพสต์โดย moomoo » 08 ก.พ. 2011, 13:35

kohboy เขียน:เค้าโทรมาบอกผมตั้งแต่คืนที่ถูกลบกระทู้แล้ว ว่าอาจจะไม่เข้ามาที่นี่อีกแล้ว!
ผมยังไม่ได้โทรกลับไปถามว่าตอนนี้เป็นยังไง?

" ในความรู้สึกผม..ผมคงคิดถึงภก.บอย ณ ภูเก็ต.. มากพอดูครับ!"

อื้อหือ เข้ามานี่ตั้งแต่ปี 2006 อย่าเพิ่งน้อยใจไปเลยพี่
moomoo

โพสต์โดย kohboy » 08 ก.พ. 2011, 15:22

ถ้าจำไม่ผิด..
..จขกท. คนนี้ไม่กินเหล้านะครับ

idea:
kohboy

ย้อนกลับไปยัง ไอริชคอฟฟี่