New Document

อยากเสนอให้ในเว็ปมีส่วนที่เก็บเอกสารราชการที่เกี่ยวกับเภสัชก

Sport / Technology / Entertainment / Miscellaneous

อยากเสนอให้ในเว็ปมีส่วนที่เก็บเอกสารราชการที่เกี่ยวกับเภสัชก

โพสต์โดย white-blue » 02 ก.พ. 2011, 14:24

ตามหัวข้อเลยครับ ไม่รู้มีใครเคยเสนอหรือยังแต่ผมอยากเสนอให้ เวลามีเพื่อนในเว็ปมีเอกสาร หนังสือราชการ (เช่น เรื่องค่าตอบแทน ค่าเวร
หลักเกณฑ์การประเมินผลงาน หรือ อะไรก็แล้วแต่ ที่น่าจะมีประโยชน์ ไม่ว่าจะเป็นระเบียบเก่าๆหรือใหม่ๆก็แล้วแต่ ) อยากให้มีการเก็บข้อมูลไว้เป็นหลักแหล่งที่แน่นอนเผื่อว่า เภสัชรุ่นหลังๆที่เค้าต้องการหา หรือ อ้างอิงหนังสือราชการ เก่าๆ จะได้มาค้นให้ได้ง่ายๆ ไม่ต้องถาม พี่กูอย่างเดียว เพราะบางที่บางฉบับอ้างอิงกันสมัย กรุงศรีต้องไปขุดกันนานกว่าจะหาเจอ
อยากให้มีเพราะคิดว่าน่าจะมีประโยชน์นะครับ ฝาก mod หรือ admin พิจารณาด้วยนะครับ :smile:
เพราะแสวงหา...มิใช่เพราะรอคอย

เพราะเชี่ยวชาญ...มิใช่เพราะโอกาส

เพราะสามารถ...มิใช่เพราะโชคช่วย

ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
white-blue

Re: อยากเสนอให้ในเว็ปมีส่วนที่เก็บเอกสารราชการที่เกี่ยวกับเภ

โพสต์โดย นิวัช » 02 ก.พ. 2011, 15:22

รอ Adriamycin มาตอบนะ ไม่รู้มีปัญหาเรื่องที่จัดเก็บไหม
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

ย้อนกลับไปยัง ไอริชคอฟฟี่