New Document

ID เดิมเข้าไม่ได้ครับ

Sport / Technology / Entertainment / Miscellaneous

ID เดิมเข้าไม่ได้ครับ

โพสต์โดย bannakan2000 » 01 ก.พ. 2011, 12:03

ID เดิม bannakan เข้าไม่ได้ครับ
ลองใส่พาสที่น่าจะเป็นหมดแล้วยังเข้าไม่ได้ครับ
ผมเลยสมัครใหม่ครับ รบกวนแอดมินช่วยเปลี่ยนสถานะให้ด้วยครับ
ตรงสถานะ เภสัชกรผู้ประกอบการร้านยาน่ะครับ
หรือจะส่งพาสใหม่ของ ID bannakan เดิมก็ได้ครับ
เพราะกดให้มันส่งพาสใหม่แบบอัติโนมัติก็ไม่เห็นส่งมาอ่ะครับ

ขอบคุณครับ
bannakan2000

Re: ID เดิมเข้าไม่ได้ครับ

โพสต์โดย adRIAmYCin » 01 ก.พ. 2011, 12:23

ผมแก้ไข password ของ login เดิมเป็น bannakan ให้เป็นการชั่วคราวนะครับ ขอให้ login เข้าไปแล้วแก้ password ใหม่ได้เลยนะครับ ถ้าดำเนินการเรียบร้อยแล้วช่วยแจ้งผมในกระทู้นี้ด้วยนะครับ ผมจะได้ลบอันใหม่ออก
ภาพประจำตัวสมาชิก
adRIAmYCin

ย้อนกลับไปยัง ไอริชคอฟฟี่