New Document

พี่ๆน้องๆในเขตพื้นที่อุทกภัยเป็นยังไงกันบ้างคะ

Sport / Technology / Entertainment / Miscellaneous

พี่ๆน้องๆในเขตพื้นที่อุทกภัยเป็นยังไงกันบ้างคะ

โพสต์โดย khimkhim » 21 ต.ค. 2010, 01:12

ส่งข่าวคราวกันด้วยนะคะ มีอะไรให้ช่วยเหลือก็ลองบอกมาค่ะ เผื่อมีคนช่วยเหลือได้นะคะ
เป็นกำลังใจให้ทุกๆ คนด้วยค่ะ
khimkhim

Re: พี่ๆน้องๆในเขตพื้นที่อุทกภัยเป็นยังไงกันบ้างคะ

โพสต์โดย humbler » 01 พ.ย. 2010, 12:54

สบายดีครับ ..อากาศไม่ร้อนเลย
(โดยเฉพาะ ช่วงเอวลงไปถึงตาตุ่ม..เย็นฉ่ำไปถึงทรวง)..
ขอบคุณนะครับทุกๆๆกำลังใจ..แค่นี้ก้นอนหลับสบายแล้ว
ว๊า... น้ำเพิ่มอีกแล้ว
ขออนุญาตไปขนย้ายยาก่อนนะคับ..คิคิ
:biggrin:
สมาธิมี...สติมา...ปัญญาเกิด
ภาพประจำตัวสมาชิก
humbler

ย้อนกลับไปยัง ไอริชคอฟฟี่