New Document

3 ทุ่มคืนนี้อย่าลืมดูหงส์ถล่มผีแดงนะครับ

Sport / Technology / Entertainment / Miscellaneous

3 ทุ่มคืนนี้อย่าลืมดูหงส์ถล่มผีแดงนะครับ

โพสต์โดย sting19 » 25 ต.ค. 2009, 09:19

ศึกแดงเดือด
ช่วยเชียร์หงส์ถล่มผีด้วยนะครับ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
sting19

Re: 3 ทุ่มคืนนี้อย่าลืมดูหงส์ถล่มผีแดงนะครับ

โพสต์โดย sitaya » 25 ต.ค. 2009, 10:48

เชียร์น่ะเชียร์แน่ แต่กลัวๆอยู่ ไม่รู้ใครจะถล่มใครนี่สิ ฟอร์มช่วงนี้ยิ่งดีเหลือเกิน
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sitaya

Re: 3 ทุ่มคืนนี้อย่าลืมดูหงส์ถล่มผีแดงนะครับ

โพสต์โดย kumnungv » 25 ต.ค. 2009, 11:45

เปิดเจอในเวปฟุตบอล ให้ดูขำๆก่อนคืนนี้ใครไม่ขำ :lol:

kumnungv

โพสต์โดย Wiz@rd. » 25 ต.ค. 2009, 14:27

จะได้รู้ พรุ่งนี้เช้าจะกิน ข้าวหน้าเป็ด หรือ ข้าวหมูแดง ดี :mrgreen:
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย Wiz@rd. » 25 ต.ค. 2009, 23:12

2-0 ครับ

ดีใจด้วยกับเชลซี :mrgreen:

ราฟาเอล เบนิเตซ ถูกจ้างมาเพื่อชนะแมนฯยูฯ แต่ไม่ใช่เพื่อเป็นแชมป์พรีเมียร์ลีก [@rawitat from twitter]
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย tintin_hcu » 26 ต.ค. 2009, 09:39

โฮะ โฮะ ไอ้ เอ็นก๊อก มรึง ก็มีดีเหมือนกันนี่หว่า เล่นนัดอื่นๆยิงไม่ได้ เล่นไม่ดีไม่เป็นไร ยิงผีแดงได้ ก็กลบเลื่อนความผิดไปหมดเองแหละ :mrgreen: :lol: :biggrin:
เป็นมนุษย์เป็นได้เพราะใจสูง เหมือนนกยูงมีดีที่แววขน แต่ใจต่ำเป็นได้แต่แค่คน คงเสียทีที่ตนได้เกิดมา
tintin_hcu

โพสต์โดย Satapat » 26 ต.ค. 2009, 10:19

Wiz@rd. เขียน:2-0 ครับ

ดีใจด้วยกับเชลซี :mrgreen:

ราฟาเอล เบนิเตซ ถูกจ้างมาเพื่อชนะแมนฯยูฯ แต่ไม่ใช่เพื่อเป็นแชมป์พรีเมียร์ลีก [@rawitat from twitter]

:lol: :lol: :lol:
Satapat

โพสต์โดย Chutiphan » 26 ต.ค. 2009, 10:51

การประสานงานอันยอดเยี่ยมของ 2 superstar ลูคัสจ่าย เอ็นก็อกยิง
Chutiphan

โพสต์โดย sting19 » 01 พ.ย. 2009, 11:10

เจอฟูแล่มถล่มยับ
55555
ท่านต่อทั้งหลายก็ :cry: :redface: :redface: :redface:
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
sting19

โพสต์โดย sting19 » 01 พ.ย. 2009, 11:16

ช่วงปิดฤดูกาลมาใหม่ๆ
แฟนเป็ด :ปีนี้แหละเราจะเป็นแชมป์ เพราะเราคือยอดทีม แชมป์ยุโรป5สมัย บ๊อกๆ
แฟนผี ปืน สิงห์ :เฉยๆ รอดูก่อนว่าจะเสริมทีมยังไง จะซื้อใครได้มั่ง ยังไม่ต้องพูดถึงแชมป์
ช่วงเปิดตลาดซื้อตัวผู้เล่น
แฟนเป็ด :โคตรเทพ เราได้สุดยอดผู้เล่น ของดีราคาถูก นิวซีดาน นิวตูราม นิวโบบัน นิววิเวร่าสารพัดจะนิว ปีนี้แหละสิ้นสุดการรอคอย บ๊อกๆ โฮ่งๆ
แฟนผี ปืน สิงห์ :เฮ้ย ได้ใครมามั่งอ้ะ ฟอร์มเป็นไงไม่รู้ ยังไม่ซี้ซั้วพูด เพราะรู้ว่ายังไม่ใช่เวลา
ช่วงปรีซีซั่นลงอุ่นเครื่องไปไม่กี่นัด
แฟนเป็ด :แชมป์เห็นๆ เราชนะทีมระดับสมัครเล่นกระจุยกระจาย ฟอร์มอย่างนี้ไงเครื่องจักรสีแดงที่รอคอย บ๊อกๆ โฮ่งๆ แฮ่ (เริ่มมีขู่เล็กน้อย)
แฟนผี ปืน สิงห์ :ทีมยังไม่เข้าฟอร์ม ตัวใหม่ยังไม่เข้าระบบ ความฟิตยังไม่เข้าที่ ต้องให้เวลากันอีกหน่อย ผลแข่งปรีซีซั่นเอามาวัดอะไรไม่ได้รู้อยู่แล้วเพราะดบอลเป็น
เปิดฤดูกาลใหม่ๆเตะได้ไม่กี่นัด
แฟนเป็ด :โห เราชนะทีมระดับสโต๊ค มาได้ถล่มทลาย สุดยอดแห่งความเทพ ตอเรสเทพ เจิดเทพ แชมป์แหงๆ บ๊อกๆ โฮ่งๆ ๆๆๆๆๆๆๆ
แฟนผี ปืน สิงห์ :เฉยๆเพราะสงครามเพิ่งเริ่ม ลุ้นทีมของตัวเองไปดูฟอร์มไป แต่เริ่มรำคาญเสียงเห่าเพราะชักเห่ากันเยอะ
เตะไปได้7-8นัดเริ่มมีแพ้บ้าง
แฟนเป็ด :ไรเนี่ยกรรมการโกง ทีมอื่นซื้อกรรมการ เราเสียเปรียบตัวผู้เล่น สงครามไม่จบอย่าเพิ่งนับศพทหาร บ๊อกๆ หงิงๆ(เริ่มเจ็บปาก)
แฟนเป็ด :อืมเริ่มเข้าโค้งแรก ไม่มีเวลามาสนใจ รู้แต่ว่าสบายหู
เจอกับทีมใหญ่
แฟนเป็ด :(ถ้าแพ้)ไรเนี่ยเราโดนโกงทีมอื่นเล่น14คน(ถ้าชนะ)โหใครก็ดร้ายยยหยุดกรูที ไม่แชมป์ปีนี้แล้วจะแชมปปีไหน เก็บไว้คุยได้ชั่วลูกชั่วหลาน บ๊อกๆ ๆๆๆๆๆโฮ่งๆๆๆๆๆๆ แฮ่ๆๆๆๆๆบรู๋ววววว
แฟนผี ปืน สิงห์ :(ถ้าแพ้)เออเว้ยสู้ไม่ได้ ไม่เป็นไรเสียแล้วเสียไปนัดหน้าเอาใหม่ ก็แค่3แต้ม(ถ้าชนะ)เฮ้อ โล่งอกงานหนักผ่านไปเข้าใจเกมกันดี เริ่มรำคาญหนักเพราะมันชักจะหอนกันแล้ว
ครึ่งทางผ่านไป
แฟนเป็ด :ตกรอบบอลถ้วย เด่อเอ๊ยถ้วยแค่นี้เราไม่เอาหรอก อย่างเราต้องพรีเมียร์ กะUCLบ๊อกๆ เอ๋งๆ(เริ่มเจ็บหนักขึ้นแต่ยังเก็บอาการ)
แฟนผี ปืน สิงห์ :สนใจแต่ว่าผจก.จะจัดทีมยังไงให้ไม่กระทบกับผลงานภาพรวมลุ้นไม่ให้ผู้เล่นเจ็บและแบนมาก แต่รู้สึกสบายรูหูขึ้นเพราะเริ่มชิน
3ใน4ของเส้นทางผ่านไป
แฟนเป็ด :หมดลุ้น UCL เราจะเอาแต่ถ้วยพรีเมียร์ อย่างอื่นไม่สนได้มาเยอะแล้ว บ๊อกๆ เอ๋งๆ งี๊ดๆ หงิงๆ
แฟนผี ปืน สิงห์ :ไม่สนใจเสียงเห่ากำลังจะเข้าโค้งสุดท้าย
ไม่กี่นัดจะปิดฤดูกาล
แฟนเป็ด :หมดลุ้นทุกอย่างไปตั้งนานแล้ว คนเค้ารู้กันมาตั้งแต่เปิดฤดูกาลแล้ว ว่าเป็ดมันไม่ได้มีส่วนร่วมกับเค้าหรอก เชื่อเหอะ ถ้าปีนี้จบด้วยที่5 มันก็จะเรียกว่า BIG 5 จบที่6ก็จะเรียก BIG6
มีแต่เป็ดเกรียนๆเท่านั้นแหละที่ไม่เคยรู้สึกองค์ หลงละเมออยู่กับอดีต นั่งน้ำลายยืด ได้แต่ดูและแช่งเวลาโคตรทีมเค้าเล่นกัน โดยที่ไม่มีส่วนร่วม
แฟนผี ปืน สิงห์ :เฮ้ย มันเลิกเห่าไปหมดแล้วว่ะ ไปไหนกันหมดวะ กำลังจะชินกับเสียงเห่าดันเหงาหูไปซะแล้ว มาเห่าหอนกันหน่อยเร๊ววววว
ปิดฤดูกาล
แฟนเป็ด :ว่าวอีกปี แต่ยังไม่วายเห่า เรานี่แหละแชมป์ยุโรปสมัยพระเจ้าเหาที่2ยังทรงพระเยาว์ เราเกิดไม่ทันดูแต่เรามีความตั้งใจจริงที่จะเห่าหอน ถึงอดีตที่ไม่เคยมองเห็น
ปีหน้านี่แหละเราจะเป็นแชมป์ ตบท้ายด้วยวลีน้ำเน่า เราจะไม่มีวันเดินเดียวดาย เพราะเราชอบตายยกเล้า
แฟนผี ปืน สิงห์ :โปรดกลับไปอ่านตั้งแต่บรรทัดแรกใหม่อีกครั้งหนึ่ง มันเป็นอย่างนี้มา20ปีแล้ว มันยังไม่รู้ตัว เพราะเป็ดมันนับเลขเกิน18ไม่เป็น
sting19

โพสต์โดย somasaka100 » 24 พ.ย. 2009, 11:14

:lol: :lol: no comment :mrgreen:
somasaka100

ย้อนกลับไปยัง ไอริชคอฟฟี่