New Document

เซ้งร้านขาดทุน ใหม่เอี่ยม ใกล้ร.พ.พญาไท3 ย่านบางแค

เซ้งร้านขาดทุน ใหม่เอี่ยม ใกล้ร.พ.พญาไท3 ย่านบางแค

โพสต์โดย Pharmacia » 29 ส.ค. 2020, 19:33

ต้องการเซ้งร้านยาค่ะ
ทำเล : ร้านติดถนนใหญ่เส้นเพชรเกษม ห่างจากโรงพยาบาลพญาไท3 130 เมตร และใกล้ MRT บางไผ่ 350 เมตร ในซอยเพชรเกษม21 ทะลุไปชุมชนวัดปากน้ำ ข้างๆ มีคอนโด และคลินิกหมอฟัน มีลูกค้าเป็นคนในชุมชน คนไข้/พยาบาล/เจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลเอกชนดังกล่าว

โครงสร้าง : ร้านเป็นตึก 4 ชั้น มีดาดฟ้า และชั้นลอยระหว่างชั้น 1 และ 2 ตอนเข้ามาทำร้านได้รีโนเวทตึกด้านหน้าทั้งตึก ห้องข้างล่าง และชั้นลอย (สามารถนอนพักชั้นลอยได้ค่ะ)

ยอดขายต่อวัน : 1,500-5,000 บาท
***เพิ่งเปิดเมื่อ 1 สิงหา ที่ผ่านมานะคะ ช่วงเวลาเปิดร้าน 11.00-20.00 หากเปิดยาวยอดขายน่าจะดีขึ้นแน่นอนค่ะ

ทำไมถึงเซ้ง : ตอนแรกเจ้าของตั้งใจนอนพักที่ตึกเอง แต่คุณพ่อป่วยจึงทำให้ต้องกลับไปดูแล ประกอบกับมีธุรกิจอย่างอื่นคู่ด้วย ทำให้ไม่มีเวลาดูแลร้านด้วยตัวเองค่ะ

สิ่งที่จะได้คือ ชั้นยาทั้งหมด/ตู้ยาครีม/กล้องวงจรปิด 4 ตัว/แอร์2ตัว/ป้ายไฟใหญ่ 4 อัน/คอมพิวเตอร์/ที่ยิงบาร์โค้ด/ลิ้นชัก/เครื่องปริ้นท์ใบเสร็จ/ โปรแกรมยา/ถังดับเพลิง/ถาดนับยา

ค่าเช่า : 25,000 ต่อเดือน สามารถมาต่อสัญญาแทนได้จนถึง 31 พ.ค. 2566 (ระยะยาวสามารถขอซื้อตึกกับเจ้าของได้)

สามารถปล่อยเช่าพื้นที่หน้าร้านได้ : แผงลอย 2 แผง แผงละ 4,000 บาทต่อเดือน หรือ ทำเรื่องให้ธนาคารตั้งตู้ ATM ก็ได้ค่ะ

ราคาเซ้ง : 500,000 บาท (จริงๆลงทุนร้านไป600,000 บาทค่ะ) ยังไม่รวมยาค่ะ หากรับยาด้วยจะเป็นยอดตามจริง ราคาทุนลดให้อีก 10% นะคะ
ยินดีให้ต่อรองราคา หากสนใจจริงๆค่ะ

สนใจเข้ามาดู หรือสอบถามเพิ่มเติมโทร 0850455856 หรือ Line : nuu_lazycoup ค่ะ

ภาพของร้านยา :
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
Pharmacia

ย้อนกลับไปยัง ประกาศขายร้านและสินค้า