New Document

ปิดกระทู้ค่ะ..เซ้งร้านยา อยุธยา

ปิดกระทู้ค่ะ..เซ้งร้านยา อยุธยา

โพสต์โดย acacia » 03 เม.ย. 2014, 18:48

***เซ้งแล้ว..ปิดกระทู้ค่ะ*** ขอบคุณ pharmacafe ค่ะ
เซ้งร้านยา อยุธยา ทำเลดี ใกล้นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ ย่านตลาด หอพักค่ะ
1. ทำเลอยู่บน ถ.โรจนะ ทางไปนิคมอุตสาหรรมโรจนะ เข้าซอยวัดคานหาม
2. ซอยนี้เป็นตลาด มี 7-11= 2 แห่ง Big C mini, lotus express , ร้านทอง, คลินิกรักษาโรค, คลินิกทำฟัน(กำลังเปิดใหม่เร็วๆนี้) และร้านอื่นๆ อีกมากมายตลอดทั้งซอย และด้านในเป็นหอพักเยอะมากๆ เรื่อยไปจนทะลุอีกฝั่งหนึ่ง
3.ร้านยาที่ต้องการเซ้ง อยู่ประมาณค่อนมาทางกลางซอยเล็กน้อยไม่ไกลจากปากซอย เยื้องๆซ้ายขวาเป็น คลินิกหมอฟัน ร้านเสริมสวย, 7-11, ฝั่งตรงข้ามเป็นหอพัก ด้านข้างร้าน ซ้ายขวา เป็นร้าน internet กับ ร้านอาหาร
4.อุปกรณ์ ให้ทั้งหมดในร้าน ตู้ยา ยา แอร์ พัดลม เก้าอี้ ป้ายไฟ
5. ในร้านแบ่งเป็น 2 ส่วน ส่วนหน้าเป็นหน้าร้าน ส่วนหลัง เป็นที่พักผ่อน เก็บยา และห้องน้ำ
6. ค่าเช่า 7000/เดือน ค่าไฟ 8 บาท/ยูนิต ค่าน้ำ 100 บาท
7. สาเหตุที่เซ้ง ตั้งครรภ์ แพ้มาก เดินทางไม่ไหวเนื่องจากต้องขับรถกลับบ้านไกล และวางแผนเลี้ยงลูกเอง
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย acacia เมื่อ 04 มิ.ย. 2014, 22:45, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
acacia

Re: เซ้งร้านยา อยุธยา ทำเลดี ใกล้นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ ตลาด หอ

โพสต์โดย acacia » 07 พ.ค. 2014, 18:38

up ค่ะ
acacia

ย้อนกลับไปยัง ประกาศขายร้านและสินค้า