New Document

เซ้งร้านยาใกล้หาดจอมเทียน ด่วน (ปิดกระทู้ค่ะ)

เซ้งร้านยาใกล้หาดจอมเทียน ด่วน (ปิดกระทู้ค่ะ)

โพสต์โดย Goodwell » 24 ก.พ. 2014, 20:16

เซ้ง ร้านขายยา Good Well Pharmacy หัวมุมถนนบุณย์กัญจนาตัดกับจอมเทียนสายสองด่วน

เจ้าของมีความจำเป็นต้องไปอยู่ต่างประเทศ

ร้านสวยมาก มีลูกค้าฝรั่งประจำ มีคอนโดและโรงแรม ชุมชนตลาดแม่ละออและใกล้เคียง รถผ่านตลอดทั้งวัน ทั้งคืน

ราคาขาย ห้าแสนบาท มียาครบ อาหารเสริมพร้อม สามารถขายไดัทันที เหมาะกับเภสัชที่อยากเปิดร้านเอง สามารถนอนที่ร้านได้ ค่าเช่า 18,000 บาทต่อเดือน สนใจอยากได้รูปร้านหรือรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ พี่แพม pamchamanant@yahoo.com ค่ะ

ร้านขายไปเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณค่ะ
Goodwell

ย้อนกลับไปยัง ประกาศขายร้านและสินค้า