New Document

ติดต่อลงโฆษณาครับ

ประชาสัมพันธ์เรื่องต่างๆที่เกี่ยวข้องเภสัชกรเท่านั้น การประกาศรับสมัครงานขอให้ใช้ห้องโรบัสต้า

ติดต่อลงโฆษณาครับ

โพสต์โดย blueworkth » 16 พ.ค. 2014, 11:30

เรียนผู้ดูแล เว็บไซต์ pharmacafe

จาก บริษัท บลูเวิร์ค ครับ เรื่อง รบกวนสอบถามครับ ค่าใช้จ่ายและพื้นที่โฆษณาครับ ดังนี้ครับ
1. สอบถามเรื่องค่าใช้จ่ายในการลงโฆษณาบนเว็บบอร์ดครับว่ามีค่าใช้จ่ายเท่าไร อย่างไรบ้างครับ
2. พื้นที่ในการลงโฆษณาเต็มหรือยังครับ
3. ถ้าเต็มแล้วต้องการจองพื้นที่ล่วงหน้าได้หรือไม่ครับ

เพื่อพิจารณา
ขอบคุณครับ

เจริญชัย แซ่อึ้ง
charonechai@blueworkthailand.com
02-023-2323
blueworkth

Re: ติดต่อลงโฆษณาครับ

โพสต์โดย นิวัช » 28 พ.ค. 2014, 16:50

blueworkth เขียน:เรียนผู้ดูแล เว็บไซต์ pharmacafe

จาก บริษัท บลูเวิร์ค ครับ เรื่อง รบกวนสอบถามครับ ค่าใช้จ่ายและพื้นที่โฆษณาครับ ดังนี้ครับ
1. สอบถามเรื่องค่าใช้จ่ายในการลงโฆษณาบนเว็บบอร์ดครับว่ามีค่าใช้จ่ายเท่าไร อย่างไรบ้างครับ
2. พื้นที่ในการลงโฆษณาเต็มหรือยังครับ
3. ถ้าเต็มแล้วต้องการจองพื้นที่ล่วงหน้าได้หรือไม่ครับ

เพื่อพิจารณา
ขอบคุณครับ

เจริญชัย แซ่อึ้ง
charonechai@blueworkthailand.com
02-023-2323

ตอนนี้เต็มแล้วครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

ย้อนกลับไปยัง สภากาแฟ