New Document

ต้องการสั่งยาเข้าร้าน -นราธิวาส จะเปิดร้านในเมษายนนี้ ด่วน

ประชาสัมพันธ์เรื่องต่างๆที่เกี่ยวข้องเภสัชกรเท่านั้น การประกาศรับสมัครงานขอให้ใช้ห้องโรบัสต้า

ต้องการสั่งยาเข้าร้าน -นราธิวาส จะเปิดร้านในเมษายนนี้ ด่วน

โพสต์โดย zamzam » 17 มี.ค. 2011, 15:56

เป็นเภสัชกรค่ะ จะเปิดร้านยา จะสั่งยาเข้าร้าน ขอด่วนค่ะ ติดต่อที่ zofeer@hotmail.com หรือ 084-6930363 ค่ะ หากใครต้องการแนะนำ ยินดีค่ะ ขอบคุณมากมายค่ะ
zamzam

Re: ต้องการสั่งยาเข้าร้าน -นราธิวาส จะเปิดร้านในเมษายนนี้ ด่

โพสต์โดย platoo » 18 มี.ค. 2011, 17:33

ง่ายๆ ไม่ต้องสั่งไกลค่ะ แค่ท่านเดินไปหายี่ปั๋วจังหวัดของท่านแล้วสั่งยาที่ท่านต้องการ ไปก่อน
ส่วนสินค้าราคาถูกนั้นค่อยๆ ศึกษากันไป เปิดร้านสักระยะ sale จะติดต่อท่านเอง แต่ก็ต้องเลือกนิดหนึ่งนะค่ะ
เปรียบเทียบราคาดีๆ ระหว่างซื้อยี้ป้ว กับ sale เพราะของ sale บางอย่างอาจแพงกว่า
พอเปิดไปสักระยะ ลองมองดูยี้ปั๋วจังหวัดข้างเคียงก็ได้
ดิฉันอยู่กรุงเทพ ประสบการที่ผ่านมา คิดว่ายี้ปั๋วแต่ละเจ้าไม่ต่างกัน ก็เลือกกันไปนะค่ะ
ทำไปเรื่อยๆ ก็ดีเอง
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
platoo

Re: ต้องการสั่งยาเข้าร้าน -นราธิวาส จะเปิดร้านในเมษายนนี้ ด่

โพสต์โดย zamzam » 30 มี.ค. 2011, 13:40

ขอบคุณมากมายค่ะ สำหรับคำแนะนำ และหากจะแนะนำยินดีมากค่ะ
zamzam

ย้อนกลับไปยัง สภากาแฟ