New Document

Billboard For Drugstore

ประชาสัมพันธ์เรื่องต่างๆที่เกี่ยวข้องเภสัชกรเท่านั้น การประกาศรับสมัครงานขอให้ใช้ห้องโรบัสต้า

Billboard For Drugstore

โพสต์โดย blueworkthailand » 17 ก.ย. 2010, 09:59

ตัวอย่างแบบป้ายหน้าร้านที่เราออกแบบให้ลงรายละเอียดต่างๆครบ

อาจจะทำเป็นไวนิลขึงตัวตึก

หรือกล่องไฟก็ได้ครับ

สามารถนำเอาไปปรับใช้สำหรับร้านของท่านได้นะครับ ให้ร้านทำป้ายช่วยเปลี่ยนแปลงชื่อร้านหน่อยก็แจ๋วแล้วครับ

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์
Visit Us : www.blueworkthailand.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
blueworkthailand

Re: Billboard For Drugstore

โพสต์โดย zartingtong » 17 ก.ย. 2010, 10:06

ถ้าป้ายมีภาษาต่างประเทศเสียภาษีป้ายเพิ่มหรือเปล่าครับ
zartingtong

โพสต์โดย blueworkthailand » 17 ก.ย. 2010, 10:19

ใช่ครับ

ป้ายชื่อร้านที่มีภาษษต่างประเทศ จำเป็นจะต้องมี ตัวอักษรภาษาไทย ที่มุมขวาบน เพื่อจะได้คิดอัตรที่ถูกลงครับ

อันนี้แล้วแต่ฝ่ายจัดเก็บรายได้ของแต่ละสำนักงานเขตครับ

หากเป็น สีลม หรือ สุขุมวิท ก็ จะต้องจ่ายมากกว่า หรือในห้างสรรพสินค้า แล้วแต่ทางเจ้าหน้าที่จะประเมิณ ครับ

เอกสารการจัดเก็บภาษีตามไฟลล์แนบครับ
แนบไฟล์
Visit Us : www.blueworkthailand.com

โพสต์โดย blueworkthailand » 20 ก.ย. 2010, 08:21

แบบอักษร Di - Cut สำหรับร้านยาครับ

ขอบคุณครับ
แนบไฟล์

ย้อนกลับไปยัง สภากาแฟ