New Document

เภสัชกรท่านใดอยากเปิดร้านขายยาลองเข้ามาดูครับ

ประชาสัมพันธ์เรื่องต่างๆที่เกี่ยวข้องเภสัชกรเท่านั้น การประกาศรับสมัครงานขอให้ใช้ห้องโรบัสต้า

เภสัชกรท่านใดอยากเปิดร้านขายยาลองเข้ามาดูครับ

โพสต์โดย somsak » 28 พ.ค. 2010, 09:40

ผมชื่อ ภก.สมศักดิ์ เลิศประเสริฐพงศ์ มีร้านขายยาอยู่บริเวณ ถนนเพชรเกษม ใกล้โรงพยาบาลพญาไท3 ต้องการให้เช่ากิจการ ร้านนี้ให้กับ พี่-น้องเภสัชกรด้วยกัน ผมทำการค้าขายที่นี่มาประมาณ 3 ปี มีฐานลูกค้าจำนวนมาก สำหรับเภสัชกรที่สนใจจะรับช่วงต่อกิจการนี้ ลอง Mail มาคุยกัน ร้านนี้เป็นร้านที่อยู่ชั้น1 ของคอนโดมิเนียม ติดถนนใหญ่ พื้นที่ 70 ตร.เมตร ขายยา-หนังสือ (นสพ. นิตยสาร พ๊อกเก็ตบุ๊ค) อยากได้เภสัชกรที่จะมารับช่วงไปทำต่อ โดยทำสัญญาเช่าโดยตรงกับผมซึ่งเป็นเจ้าของพื้นที่ ร้านนี้ใช้เป็นร้านค้าได้อย่างเดียว ไม่สามารถพักอาศัยได้
ที่ผมต้องการให้เช่าเนื่องจาก
1.ผมมีร้านยาสาขาอีกหลายร้าน ดูแลไม่ทั่วถึง
2.ปัจจุบัน นโยบายของ อ.ย. ต้องการให้มีเภสัชกรประจำร้านตลอดเวลาทำการ ซึ่งร้านนี้ผมยังทำแบบนั้นไม่ได้ ชื่อผมปฏิบัติงานอยู่อีกสาขาหนึ่งครับ
(mail ที่ติดต่อผมนะครับ somsak1962@gmail.com)
แนบไฟล์
Copy of IMG_2629_resize.JPG
ภาพร้านครับ
Copy of IMG_2629_resize.JPG (47.63 KiB) เปิดดู 4516 ครั้ง
somsak

Re: เภสัชกรท่านใดอยากเปิดร้านขายยาลองเข้ามาดูครับ

โพสต์โดย somsak » 09 มิ.ย. 2010, 17:55

up
somsak

Re: เภสัชกรท่านใดอยากเปิดร้านขายยาลองเข้ามาดูครับ

โพสต์โดย moonwalk » 19 มิ.ย. 2010, 16:20

ต้องการปล่อยเช่าใช่ไหมครับ ไม่ใช่เซ้งนะครับ ไม่มีเงินเซ้ง แต่คิดว่ามีเงินเช่า อยากเช่ามากๆๆ ผผ่านหลายรอบละ

สนใจเมลลมานะครัยบ kidasawa@hotmail.com
moonwalk

ย้อนกลับไปยัง สภากาแฟ