New Document

ด่วน!!! เปิดติวสอบใบประกอบวิชาชีพเภสัชกรรม

ประชาสัมพันธ์เรื่องต่างๆที่เกี่ยวข้องเภสัชกรเท่านั้น การประกาศรับสมัครงานขอให้ใช้ห้องโรบัสต้า

ด่วน!!! เปิดติวสอบใบประกอบวิชาชีพเภสัชกรรม

โพสต์โดย The LiTTle PuggY » 25 ม.ค. 2010, 22:27

PRN CENTER
?.Knowledge STAT as Needed...

เปิดติวสอบใบประกอบวิชาชีพเภสัชกรรม สำหรับนิสิต/นักศึกษาปี 4, 5, 6 หรือที่จบไปแล้วแต่ยังไม่ผ่าน MCQ
ด่วน!!!! มีการเปิดรับติว MCQ แบบ intensive course เน้นทำข้อสอบจริง ติวกลุ่มเล็กเพื่อเน้นคุณภาพของผู้เรียน

รับอีกเพียงหนึ่งกลุ่มเท่านั้น!!! รอบสุดท้ายก่อนสอบจริงเดือนมีนาคม

สถานที่เรียน : ฝั่งธนบุรี ซ.สมเด็จพระเจ้าตากสิน 30
ระยะเวลา : 26 ก.พ. ? 1 มี.ค. 2553 (เรียนวันละ 6 ชั่วโมง)
เนื้อหาที่สอน : ทุกเรื่องที่มีการสอบ MCQ เน้นติวข้อสอบเก่าหลังจากสรุปเนื้อหาเสร็จเป็นการตอกย้ำความเข้าใจมากขึ้น
สอนโดย :
? พี่พุท เกียรตินิยมอันดับ 1 ม.สงขลานครินทร์ การบริบาลทางเภสัชกรรม
มือติวของ มอ. ที่มีสถิติผ่านการสอบใบประกอบเป็นอันดับ 1 ของประเทศทั้งหลักสูตร 5 ปี และ 6 ปี (ปี 2551)
? เริ่มต้นดีมีชัยไปกว่าครึ่ง? :biggrin: :lol:

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม / ขอดูแผนที่สถานที่เรียน ติดต่อที่
Rungfa_cafe@hotmail.com หรือ โทร.089-4128270
PRN Center
The LiTTle PuggY

Re: ด่วน!!! เปิดติวสอบใบประกอบวิชาชีพเภสัชกรรม

โพสต์โดย aloha » 01 ก.พ. 2010, 21:31

ขอบคุณพี่พุท พี่รุ่ง และพี่แนะมากนะค่ะ ที่สรุปใจความสำคัญให้หนูเข้าใจ
ชีทสรุปเนื้อหาเรื่องละหน้า เด็ด....มากเลยค่ะ :ugeek:
ขอบคุณมากจิงๆๆค่ะ
และหนูจะตั้งใจอ่าน ไม่ให้เสียชื่อคอร์สติวนะค่ะ
aloha

Re: ด่วน!!! เปิดติวสอบใบประกอบวิชาชีพเภสัชกรรม

โพสต์โดย The LiTTle PuggY » 04 ก.พ. 2010, 01:52

aloha เขียน:ขอบคุณพี่พุท พี่รุ่ง และพี่แนะมากนะค่ะ ที่สรุปใจความสำคัญให้หนูเข้าใจ
ชีทสรุปเนื้อหาเรื่องละหน้า เด็ด....มากเลยค่ะ :ugeek:
ขอบคุณมากจิงๆๆค่ะ
และหนูจะตั้งใจอ่าน ไม่ให้เสียชื่อคอร์สติวนะค่ะ

อ่านแล้วหายเหนื่อยเลยค่ะ และขอขอบคุณน้องๆทุกคนที่ให้ความไว้ใจและตั้งใจเรียนเป็นอย่างดีค่ะ

พวกพี่ๆติวเตอร์พร้อมที่จะเป็นกำลังใจ และเป็นที่ปรึกษาให้เสมอค่ะ

สำหรับเรื่องชีทสรุปของพี่พุท...ต้องบอกว่าของเค้าสุดยอดจริงค่ะ และถ้าชีทนั้นทำให้น้องๆได้ประโยชน์ ไม่ต้องเหนื่อยกับการทำความเข้าใจเนื้อหาที่มีมากมาย พี่ๆ ก้อปลื้มใจและดีใจมากๆค่ะ
PRN Center
The LiTTle PuggY

โพสต์โดย phama_sukkhum » 21 ม.ค. 2012, 12:45

มีwebของสถาบันที่เปิดติวไหมคะ
phama_sukkhum

ย้อนกลับไปยัง สภากาแฟ