New Document

ปัญหาการแจ้งเตือนเมื่อมีผู้ตอบกลับ

กฎการใช้บอร์ด
ห้องนี้ใช้สำหรับการนำเสนอ Tip & Trick ในการใช้งานเวปไซต์ PharmaCafe.com

ปัญหาการแจ้งเตือนเมื่อมีผู้ตอบกลับ

โพสต์โดย นิวัช » 18 ก.ค. 2008, 16:11

ไม่ทราบว่ามีใครเจอเหมือนผมไหม มันตอบกลับไปที่ mail จบเบื่อ เวลาใครตอบกระทู้ที่เราตอบไป
มีวิธีแก้ไข แล้ว ลบที่เคยทำไว้ทิ้งครับ
แนบไฟล์
หน้าจอนี้เอาไว้ลบที่กระทู้ที่มันแจ้งเตือนไว้แล้วครับ
วิธีแก้ไขไม่ใ้ห้มันตั้งเป็น Default
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

ย้อนกลับไปยัง Tip & Trick