New Document

วิธีกินยาคุมกำเนิด

วิธีกินยาคุมกำเนิด

โพสต์โดย ฟองน้ำ » 15 พ.ย. 2010, 23:58

1.อยากทราบวิธีกินยาคุมกำเนิดแบละเอียดค่ะ
2.ถ้ากินแบบ 21 เม็ด ช่วงที่เว้น 7 วัน จะต้องมีประจำเดือนมาใช่มั๊ยคะ
3.เริ่มกินแผงที่ 2 เมื่อไหร่คะ
4.ถ้าเราใช้วิธีกินยาเพื่อการคุมกำเนิด จะสามารถหลั่งภายในได้เมื่อไหร่คะ
5.ถ้าเป็นคนไม่มีสิว แต่อ้วนง่ายจะกินยาคุมกำเนิดยี่ห้ออะไรดีคะ

ช่วยตอบด่วนนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ฟองน้ำ

ย้อนกลับไปยัง สายตรงถึงสภาเภสัชกรรม