New Document

เภสัชกรสาขาต่างๆ

เภสัชกรสาขาต่างๆ

โพสต์โดย nuch_tangmo@hotmail.com » 20 ก.ค. 2010, 09:27

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ดิฉันกำลังต้องการทราบข้อมูลเกี่ยวกับจำนวนเภสัชกรสาขาต่างๆ ที่ประกอบอาชีพทางด้านเภสัชกรรมสาขาต่างๆในปัจจุบันค่ะไม่ทราบว่าจะหาข้อมูลได้จากทางไหนค่ะ เพราะเข้า Net แล้ว โทรสอบถามโดยตรงแล้วแต่ยังไม่สามารถหาข้อมูลได้ ถ้าท่านใดพอจะช่วยให้ข้อมูลหรือแหล่งหาข้อมูลด้านนี้ได้กรุณา mail หาดิฉันได้ที่ nuch_tangmo@hotmail.com ด้วยค่ะจะขอบพระคุณยิ่ง
nuch_tangmo@hotmail.com

Re: เภสัชกรสาขาต่างๆ

โพสต์โดย s_wanich » 21 ก.ค. 2010, 17:38

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่าจะหาคำตอบได้ที่ไหน แต่ลองสอบถามที่ สำนักบริหารการสาธารณสุข ดูครับ
s_wanich

ย้อนกลับไปยัง สายตรงถึงสภาเภสัชกรรม