New Document

12 ธค 52 ช่วยกรุณาทำการถ่ายทดสดผ่านเวบของสภาได้ไหม

12 ธค 52 ช่วยกรุณาทำการถ่ายทดสดผ่านเวบของสภาได้ไหม

โพสต์โดย narongbanthi202 » 07 ธ.ค. 2009, 00:54

เรียน ท่านอาจารย์จอมจิน เพื่อความโปร่งใส และแก้ปัญหาการสรรหาสมาชิกที่สงสัยการคัดเลือกสมาชิกใหม่ โปรดกรุณาให้มีการถ่ายทอดสดผ่านระบบ Internet ด้วยครับ หากไม่สามารถทำได้มีสมาชิกจะอาสาเข้าไปช่วยในถ่ายทอดสดให้ และยินดีดำเนินการเอง เพียงขอให้สภาอนุญาติและอำนวยความสะดวกในการ connect sever ให้ก็พอแล้วครับ ช่วยให้ความกรุณาด้วยครับ
narongbanthi202

ย้อนกลับไปยัง สายตรงถึงสภาเภสัชกรรม