New Document

TEST

Re: TEST

โพสต์โดย adRIAmYCin » 01 ก.ค. 2009, 20:41

FCkadmin เขียน:คงไม่ได้เจอกันอีกนานเลยล่ะแอดมิน
เพราะเดือนนี้จะยกเลิกเน็ตแล้วฮะ
/ชื่นชมเภสัชเรา ขยันขันแข็งกันดี

อนุโมทนาด้วย :lol: :lol: :lol:

อย่าว่าสอนเลยนะ มิบังอาจเอื้อมสอนเทพ จะสอบใบประกอบอยู่อีกไม่กี่เดือนแล้ว เอาสมาธิไปอยู่ที่การเตรียมสอบเถอะพ่อคุณเอ้ย ไหนจะเรื่องเรียนอีก ถ้ามันพลาดสอบไม่ผ่านรอบเดือนตุลาคมมันจะเสียเวลาอีกไม่รู้เท่าไหร่กว่าจะมีสอบใหม่
ภาพประจำตัวสมาชิก
adRIAmYCin

โพสต์โดย SuperK » 01 ก.ค. 2009, 20:43

คิงบะฮู้จักอายผ่องก๋าบะ
มาประจานตั๋วเก่าในนี้ อ้ายบอกว่าหยุดได้แล้ว
เด๋วเรื่องมันจะไปใหญ่ บะอั้นคิงหลังไมค์มาหาอ้ายได้
รูปภาพ
SuperK

โพสต์โดย FCkadmin » 01 ก.ค. 2009, 20:44

adRIAmYCin เขียน:
FCkadmin เขียน:คงไม่ได้เจอกันอีกนานเลยล่ะแอดมิน
เพราะเดือนนี้จะยกเลิกเน็ตแล้วฮะ
/ชื่นชมเภสัชเรา ขยันขันแข็งกันดี

อนุโมทนาด้วย :lol: :lol: :lol:

อย่าว่าสอนเลยนะ มิบังอาจเอื้อมสอนเทพ จะสอบใบประกอบอยู่อีกไม่กี่เดือนแล้ว เอาสมาธิไปอยู่ที่การเตรียมสอบเถอะพ่อคุณเอ้ย ไหนจะเรื่องเรียนอีก ถ้ามันพลาดสอบไม่ผ่านรอบเดือนตุลาคมมันจะเสียเวลาอีกไม่รู้เท่าไหร่กว่าจะมีสอบใหม่

อุ๊ยยย อาจารย์แน่ใจเหรอฮะว่าสอบตุลาจริง :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
FCkadmin

โพสต์โดย Wiz@rd. » 01 ก.ค. 2009, 20:45

FCkadmin เขียน:ถ้าใครติดตามตั้งแต่ต้นจะรู้ว่าผมไม่ได้ทำอะไรเลย
ผมมาโพสท์ขอความช่วยเหลือให้ช่วยตอบแบบสอบถามเฉยๆ แล้วก็มีพวกอวดเก่งยกหางข่มคนอื่น
นอกจากไม่ประเมินแล้วยังพูดไม่ดี จงใจจะให้ผมเป็นผู้ร้าย
http://74.125.95.132/search?q=cache:Czu ... =firefox-a
แล้วก็มีแอดมินคนนึงไปเม้นท์กระทู้เก่าผม มาบลัฟผม เพื่ออะไร
viewtopic.php?f=20&t=24184

http://74.125.95.132/search?q=cache:d9A ... =firefox-a
ผมอยู่ของผมเฉยๆนะครับ
แล้วที่กระทู้ .............3............. อะไรนั่นน่ะ ที่จริงผมจะโพสท์เกี่ยวกับคณะเภสัชม.สุรนารี แต่เปลี่ยนใจจะลบออก แต่หาวิธีลบไม่เจอ
เลยทำเป็น ......................... แล้วก็มีฝูงชนมาตามน้ำจากคนที่โพสท์ครั้งแรก

ปล.user นี้ไม่ใช้แล้วครับ พี่ลบออกเลย สมัครมาเพื่อให้ปากให้เสียงแก่ตัวเองเฉยๆ เดี๋ยวคนเค้าจะเข้าใจว่าผมเลว

หมายถึง ผม ???

ผมว่า ผมไม่ได้ post ทำนอง อวดเก่งยกหางข่มคนอื่น พูดไม่ดี จงใจจะให้น้องเป็นผู้ร้าย
ผม post เหตุผลในการไม่ประเมินไปแล้ว

FCkadmin เขียน:แอดมินคนนึงไปเม้นท์กระทู้เก่าผม มาบลัฟผม เพื่ออะไร

เท่าที่กับไปดูก็มีแต่ผมที่เป็นทีม Modulator ไป Comment ก็ไม่เห็นว่าจะบลัฟ อะไรนะครับ

เข้าใจเจตนาผมผิดรึเปล่า
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย adRIAmYCin » 01 ก.ค. 2009, 20:45

FCkadmin เขียน:
adRIAmYCin เขียน:

อุ๊ยยย อาจารย์แน่ใจเหรอฮะว่าสอบตุลาจริง :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ไม่ช้าหรือเร็ว ไม่ว่าเดือนไหน ก็ต้องสอบ หรือว่าจะไม่สอบหละ :confuseD: :confuseD: :confuseD:
adRIAmYCin

โพสต์โดย weerapong_rx » 02 ก.ค. 2009, 20:49

มานั่งฟังครับ เพราะยังงงอยู่ จับต้นชนปลายไม่ถูก :question:
weerapong_rx

โพสต์โดย fandpp » 03 ก.ค. 2009, 07:59

:question:
fandpp

โพสต์โดย adRIAmYCin » 03 ก.ค. 2009, 14:52

fandpp เขียน::question:

แล้วคนนี้มาโพสอีโมเล่น มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ไม่มีงานทำหรือไง เกรียนเหรอ ปั๊ดเหนี่ยวซะเลยนี่ หรือจะให้เพื่อนผมไปจัดการ

:lol: :lol: :lol:
adRIAmYCin

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง สายตรงถึงสภาเภสัชกรรม