New Document

ขอคำแนะนำโปรแกรมสำหรับเตรียม TPN

โปรแกรมประยุกต์ทางเภสัชกรรม

ขอคำแนะนำโปรแกรมสำหรับเตรียม TPN

โพสต์โดย Mannero » 11 มิ.ย. 2011, 09:34

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับโปรแกรมสำหรับเตรียมผสม TPN (เนื่องจากทางโรงพยาบาลกำลังจะเปิดงาน)

จึงอยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับโปรแกรมว่าควรใช้โปรแกรมใด และ สามารถติดต่อจากแหล่งใดได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

เภสัชกร ผลิต มือใหม่มากๆๆๆ
Mannero

Re: ขอคำแนะนำโปรแกรมสำหรับเตรียม TPN

โพสต์โดย NorthPhar » 12 มิ.ย. 2011, 17:08

Mannero เขียน:รบกวนสอบถามเกี่ยวกับโปรแกรมสำหรับเตรียมผสม TPN (เนื่องจากทางโรงพยาบาลกำลังจะเปิดงาน)

จึงอยากได้คำแนะนำเกี่ยวกับโปรแกรมว่าควรใช้โปรแกรมใด และ สามารถติดต่อจากแหล่งใดได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

เภสัชกร ผลิต มือใหม่มากๆๆๆ

`จาก รพ.ไหนครับ ตอนนี้กำลังมีโครงการพัฒนาอยู่ คงต้องรออีกพักใหญ่ๆ
รับโปรแกรมบริหารร้านยาฟรี !!! เพียงสมัครสมาชิกห้อง ThaiPharmasoft
NorthPhar

Re: ขอคำแนะนำโปรแกรมสำหรับเตรียม TPN

โพสต์โดย ruralphar » 12 มิ.ย. 2011, 17:46

ลองติดต่อฝ่ายเภสัชกรรม โรงพยาบาลสงขลานครินทร์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
ruralphar

ย้อนกลับไปยัง กาแฟปั่น