New Document

เปิดร้านใหม่ ใช้โปรแกรมบริหารร้านขายยาอะไรดีครับ

โปรแกรมประยุกต์ทางเภสัชกรรม

Re: เปิดร้านใหม่ ใช้โปรแกรมบริหารร้านขายยาอะไรดีครับ

โพสต์โดย นิวัช » 23 มี.ค. 2011, 08:36

เกิดอะไรขึ้นเนี้ย :twisted: :twisted: :twisted:
ภาพประจำตัวสมาชิก
นิวัช

Re: เปิดร้านใหม่ ใช้โปรแกรมบริหารร้านขายยาอะไรดีครับ

โพสต์โดย NorthPhar » 23 มี.ค. 2011, 16:56

niwat เขียน:เกิดอะไรขึ้นเนี้ย :twisted: :twisted: :twisted:

รู้สึกว่ามีคนสมัครสมาชิกเพื่อมาทำการตลาดให้ smartdrug โดยเฉพาะเลยนะครับเนี่ย :evil:
รับโปรแกรมบริหารร้านยาฟรี !!! เพียงสมัครสมาชิกห้อง ThaiPharmasoft
NorthPhar

โพสต์โดย rinko » 23 มี.ค. 2011, 17:12

NorthPhar เขียน:
niwat เขียน:เกิดอะไรขึ้นเนี้ย :twisted: :twisted: :twisted:

รู้สึกว่ามีคนสมัครสมาชิกเพื่อมาทำการตลาดให้ smartdrug โดยเฉพาะเลยนะครับเนี่ย :evil:

คงต้องลบคนเหล่านี้แล้วละมั้งคะ ทำเหมือนที่มีคนไป post ด่าโปรแกรมนี้ในเว็บสภากับเว็บ worldmedic แล้วก็ถูกคนเหล่านี้ลบไงคะ :lol: :lol: :lol: คุ้นๆไหมคะ สำนวนขายของพวกนี้ เห็นได้ทั่วไปตามเว็บสภาเภสัช :redface: :redface: :redface: อายแทน
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
rinko

โพสต์โดย NorthPhar » 23 มี.ค. 2011, 23:17

rinko เขียน:
NorthPhar เขียน:
niwat เขียน:เกิดอะไรขึ้นเนี้ย

คงต้องลบคนเหล่านี้แล้วละมั้งคะ ทำเหมือนที่มีคนไป post ด่าโปรแกรมนี้ในเว็บสภากับเว็บ worldmedic แล้วก็ถูกคนเหล่านี้ลบไงคะ :lol: :lol: :lol: คุ้นๆไหมคะ สำนวนขายของพวกนี้ เห็นได้ทั่วไปตามเว็บสภาเภสัช :redface: :redface: :redface: อายแทน

เรียน admin

โปรดพิจารณาดำเนินการตามความเหมาะสม

ขอแสดงความนับถือ :mrgreen:
รับโปรแกรมบริหารร้านยาฟรี !!! เพียงสมัครสมาชิกห้อง ThaiPharmasoft
NorthPhar

โพสต์โดย villatorres » 14 เม.ย. 2011, 21:26

มายืนยันถึงความไม่รับผิดชอบอย่างรุนแรงของบริษัทนี้ครับ ร้านที่ผมทำงานตอนนี้มี 20 สาขา ซื้อโปรแกรมมา 2 ปีแล้ว ปัจจุบันยังไม่สามารถนับสต๊อคได้ จากที่พี่ร้านายาเดียวกันที่รับผิดชอบเรื่องโปรแกรมยาอยู่เค้าเล่าให้ฟังครับว่า

โปรแกรมมีปัญหา โทรไปก็ได้รับคำตอบว่าประชุมแทบทุกครั้ง หรือไม่ก็ไม่มีคนรับสาย นาน ๆ (มากกก เป็นเดือนๆ ถึงจะมาดูให้ แค่แป้บเดียว แล้วปัญหาก็เกิดขึ้นอีก แก้ไม่จบซักที)

ตอนนี้ที่ร้านมีโปรแกรมนี้ไว้เพื่อ......ดูราคาของยา เท่านั้น!!!

ใครที่ไม่มีปัญหาก็โชคดีไปนะครับ แต่สำหรับคนที่เกิดปัญหาแล้วเนี่ย จบครับ คิดซะว่าเงินหายละกันนะครับ อย่ารอเลย หาโปรแกรมใหม่ง่ายกว่าครับ
villatorres

โพสต์โดย joeinoui » 18 เม.ย. 2011, 14:12

เข้ามา"ฮา"....พวกที่สมัคร user ใหม่ ดูจำนวนที่โพสต์กัน 1-2 ครั้งเอง...คุณจะทำการโฆษณาให้บริษัท แต่ความเป็นมืออาชีพยังไม่มี จะโพสต์หลอกเด็ก ป.1 หรอครับ ฮาจริงๆ....ขำดีครับ :lol:
joeinoui

โพสต์โดย joeinoui » 18 เม.ย. 2011, 14:14

bbird028 เขียน:โฮ :surprised: เจอคนมีปัญหาเยอะอย่างงี้

แสดงว่าคนใช้โปรแกรมนี้เยอะซิครับ :roll: ดีมากเลยครับ

มาแชร์ประสบการกันนะครับ

เพื่อว่าจะมีฟังชั่นใหม่ๆๆที่ผมยังไม่เคยได้ใช้

ดีใจจริงๆเลยครับ

เออ แล้วคุณพี่ ริงโก เจอปัญหาอะไรเหรอคับที่ไม่ชอบโปรแกรมนี้

ลองเล่าสู่กันฟังใหมครับเพื่อว่าผมจะได้ไปลองดูว่ามีปัญหาเหมือนกันรึเปล่า
ขอบคุณครับ idea:

อันนี้ก็ฮาดีครับ....ชอบตรงที่บอกว่า "เจอคนมีปัญหาเยอะอย่างงี้ แสดงว่าคนใช้โปรแกรมนี้เยอะซิครับ" คุณจะเอาฮาไปไหนครับ :lol:
joeinoui

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กาแฟปั่น