New Document

อยากได้โปรแกรมบริหารงานร้านยาอะค่ะ

โปรแกรมประยุกต์ทางเภสัชกรรม

อยากได้โปรแกรมบริหารงานร้านยาอะค่ะ

โพสต์โดย ppjang » 03 ก.ย. 2009, 17:16

พอดีร้านยาเพิ่งเปิดใหม่ค่ะ เป็นร้านยาเล็กๆ
อยากได้โปรแกรมไว้ทำงานอะค่ะ
ราคาเหมาะสม มีโปรแกรมอะไรแนะนำไหมค่ะ

PS.
เป็นเภสัชกรอยู่ประจำร้านค่ะ
แต่ไม่ได้เป็นเจ้าของค่ะ
ppjang

Re: อยากได้โปรแกรมบริหารงานร้านยาอะค่ะ

โพสต์โดย NorthPhar » 03 ก.ย. 2009, 18:55

ppjang เขียน:พอดีร้านยาเพิ่งเปิดใหม่ค่ะ เป็นร้านยาเล็กๆ
อยากได้โปรแกรมไว้ทำงานอะค่ะ
ราคาเหมาะสม มีโปรแกรมอะไรแนะนำไหมค่ะ

PS.
เป็นเภสัชกรอยู่ประจำร้านค่ะ
แต่ไม่ได้เป็นเจ้าของค่ะ

โปรแกรมมีหลายรูปแบบครับ ทั้งเสียเงินและโปรแกรมฟรี ลองหาอ่านในกาแฟปั่นดูก่อนนะครับ
รับโปรแกรมบริหารร้านยาฟรี !!! เพียงสมัครสมาชิกห้อง ThaiPharmasoft
NorthPhar

ย้อนกลับไปยัง กาแฟปั่น