New Document

จะเปิดร้านยาค่ะ แต่เรื่องโปรแกรมยังไม่รู้จะเลือกอะไรค่ะ

โปรแกรมประยุกต์ทางเภสัชกรรม

จะเปิดร้านยาค่ะ แต่เรื่องโปรแกรมยังไม่รู้จะเลือกอะไรค่ะ

โพสต์โดย nupopeng » 02 พ.ย. 2008, 00:40

แนะนำให้ด้วยค่ะ ไม่ค่อยได้เข้าบ่อยแต่ คิดว่าจะน่าจะช่วยเหลือด้านข้อมูลให้ได้สักนิดน่ะค่ะ เพราะเป็นเภสัชที่จะเปิดร้านจริง ไม่ได้ตั้งใจจะเข้ามาถามเพื่อหาข้อมูลไปทำอะไรอย่างอื่น
หากคิดว่าอยากทำบุญ ก็ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณมากน่ะค่ะ
nupopeng

Re: จะเปิดร้านยาค่ะ แต่เรื่องโปรแกรมยังไม่รู้จะเลือกอะไรค่ะ

โพสต์โดย Wiz@rd. » 02 พ.ย. 2008, 02:42

ThaiPharmaSoft ครับ :mrgreen:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wiz@rd.
Global Moderator

Re: จะเปิดร้านยาค่ะ แต่เรื่องโปรแกรมยังไม่รู้จะเลือกอะไรค่ะ

โพสต์โดย atom_ant » 02 พ.ย. 2008, 13:13

แนะนำให้ไปดูใน link นี้นะคะ

www.izpal.com
atom_ant

ย้อนกลับไปยัง กาแฟปั่น