New Document

โปรแกรมทางเภสัชกรรมอะไรที่ท่านอย่างให้มี ???

โปรแกรมประยุกต์ทางเภสัชกรรม

Re: โปรแกรมทางเภสัชกรรมอะไรที่ท่านอย่างให้มี ???

โพสต์โดย Kamo » 07 ก.ย. 2009, 12:43

คุณ Wiz@rd ครับ ขอตัวอย่างการเบิกยาผ่าน web ได้ไหมครับ คือที่ รพ. ผมสนใจที่จะทำครับ แต่ยังไม่มีแนวทางและผมก็ไม่ค่อยเก่งเรื่องโปรแกรมด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Kamo

Re: โปรแกรมทางเภสัชกรรมอะไรที่ท่านอย่างให้มี ???

โพสต์โดย Wiz@rd. » 07 ก.ย. 2009, 23:38

ขอตัวอย่าง... นี่ท่าจะยากเลยครับ... ไปดูงาน ร.พ.แพร่ ดีกว่าไม๊ครับ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย Kamo » 08 ก.ย. 2009, 15:18

ตัวอย่างไม่มีไม่เป็นไรครับคุณ Wiz@rd ถ้าจะให้ไปดูงานก็คงเป็นเรื่องยากครับ ผมขอแค่แนวทางและวิธีการเขียนโปรแกรมก็ได้ครับ ถ้ามีรูปตัวอย่างให้ดูก็คงดีครับ ถ้าไม่ไหวจริง ๆ ก็จะได้จ้างเขาเขียนให้ครับ ที่ รพ.แพร่ จ้างทำหรือว่าเขียนโปรแกรมเองครับ ถ้าจ้างทำราคาจะประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับสำหรับคำตอบ
Kamo

โพสต์โดย Wiz@rd. » 09 ก.ย. 2009, 01:52

โรงพยาบาลแพร่ พัฒนาเองครับ เมื่อหลายปีมาแล้ว code เก่าแก่มากๆ

แนวทาง วิธีการเขียน ตัวอย่าง...

เออ... พูดยากครับ... น้ำท่วมปาก...

เพราะว่า... ตอนนี้ผมรับจ้างเขียนโปรแกรมเบิกยาออนไลน์ให้โรงพยาบาลแห่งหนึ่งอยู่... 555+ ตอนนี้ deal ยังไม่จบ และยังไม่แน่ใจว่าจะจบแบบไหนยังไง... :mrgreen:

ว่าแต่คุณ Kamo อยู่โรงพยาบาลอะไรครับ (ตอนนี้กลัวบอกรายละเอียดอะไรไป ตัวเองจะซวย 555+)
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wiz@rd.
Global Moderator

โพสต์โดย Kamo » 09 ก.ย. 2009, 09:08

คุณ Wiz@rd. ครับ คือผมอยู่ศรีสะเกษ ผมขออนุญาตติดต่อผ่าน mail ได้ไหมครับ มีข้อซักถามหลายอย่างนะครับ mail ... x.e.x.men@hotmail.com แอดมานะครับเดี๋ยวผมตอบกลับได้เบอร์โทรด้วยก็จะดีครับ ขอบคุณครับ
Kamo

โพสต์โดย Jw » 10 ก.ย. 2009, 21:12

อยากได้โปรแกรมเกี่ยวกับงานเภสัชกรรมคลินิก เช่น counselling รายบุคคล ในคลินิก ต่าง ๆ :razz:
Jw

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กาแฟปั่น