New Document

Unofficial Meeting 2007 - จะไปเที่ยววววววววว "เขาค้อ"

Re: Unofficial Meeting 2007 - จะไปเที่ยววววววววว "เขาค้อ"

โพสต์โดย FRANKYFOLK » 02 ต.ค. 2007, 09:18

azzuri เขียน:
kohboy เขียน:เหมือนได้ยินแว่วๆ ตอนที่ผมกำลังเมาอยู่ที่แก่งคุดคู้ ว่าเภสัชที่เชียงคานก็อยากทำร้านกาแฟเหมือนกัน

ช่างประจบเหมาะกันจริงๆเนอะ

เอาดิ เอาดิ, เอาด้วย
แตกเป็นหุ้นเล็กๆนะ หุ้นละพันก็พอ

ของผม ขอหุ้น ลมแล้วกันครับ

ยังไงก็อย่าให้เกิน 5 % แล้วกัน เดี๋ยวเป็น รมต ไม่ได้ ..
O.K.ครับ เริ่มระดมหุ้นเลยแล้วกัน ..คุณเสือย้อยเป็นเหรัญญิก (ตามเคย)..โย่ว
FRANKYFOLK

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง PharmaCafe Meeting