New Document

อยากได้โปรแกรมการค้าจะซื้อมาใช้ในร้านค่ะ

สำหรับการนำเสนอโปรแกรมที่ทำขึ้นเพื่อแสวงหาผลกำไรเท่านั้น

อยากได้โปรแกรมการค้าจะซื้อมาใช้ในร้านค่ะ

โพสต์โดย hataikarn095 » 19 ก.ย. 2013, 21:07

ขอที่มีบริการหลังการขายดี ๆ นะค่ะ
พอดีไม่แน่ใจว่าซื้อ บริษัทใหนดี และไม่แน่ใจว่ามีบริษัทใดบ้าง ขอบคุณค่ะ

ปล ThaiPharmaSoft สมัครไม่ได้เลยค่ะ ส่งเอกสารไปแล้วด้วย :question:
ภาพประจำตัวสมาชิก
hataikarn095

ที่อยู่: 403/16 ม.1 ถ.รักษ์นรกิจ ต.ตลาดไชยา อ.ไชยา จ.สุราษฎร์ธานี

ย้อนกลับไปยัง Commercial software