New Document

ใครใช้โปรแกรม pharcare แล้วพ่วงใช้ลิ้นชักเก็บเงินบ้างครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

สำหรับการนำเสนอโปรแกรมที่ทำขึ้นเพื่อแสวงหาผลกำไรเท่านั้น

ใครใช้โปรแกรม pharcare แล้วพ่วงใช้ลิ้นชักเก็บเงินบ้างครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

โพสต์โดย เสือย้อย » 28 ก.พ. 2008, 19:17

พอดีผมไปรื้อเอามาใช้ใหม่ ปรากฎว่า ตัวลิ้นชักเก็บเงิน ของ birch เชื่อมแบบ com port ครับ รุ่น pos 201
ทีนี้พอพ่วงกับคอมแล้วใช้โปรแกรม ปรากฎว่าตอนคิดเงินและให้ทอนตังค์ ทำไมลิ้นชักมันไม่เด้งออกมาหว่า ต้องไป set อะไรไหมครับ
ผมไป set ที่เมนูอื่นๆ ช่องลิ้นชัก เปลี่ยนสลับ port 1 / 2 หลายรอบแล้ว ก้ยังไม่ได้

เครื่องนี้มันมีสวิทช์ ปิด เปิดเครื่องด้วยไหมครับ  :(
เสือย้อย

ย้อนกลับไปยัง Commercial software