New Document

ขอถามรายละเอียดการต่อโทหน่อยครับ

นักเรียนเภสัชกร

ขอถามรายละเอียดการต่อโทหน่อยครับ

โพสต์โดย sesonsam » 14 ส.ค. 2012, 23:39

คือขณะนี้ผมจบตรี ภ.บ. แล้ว

กำลังจะต่อโท สาขาเภสัชกรรม ที่จุฬา
แต่ทีนี้เค้าจะให้สอบ "ความรู้ทั่วไปทางเภสัชกรรม"
เลยอยากทราบว่า "ความรู้ทั่วไปทางเภสัชกรรม" นี้มันครอบคลุมวิชาอะไรบ้างครับ จะได้เตรียมตัวไปถูก
แล้วข้อสอบนี่ เค้าถามลึกมั้ยครับ

แล้วทีนี้จะต้องสอบสัมภาษณ์ด้วย
ทีนี้ผมก็ไม่รู้ว่า เค้าจะถามอะไรบ้างประมาณไหนครับ
เค้าจะถามวิชาการ หรือว่าจะถามประวัติทั่วไป

อย่างไรก็ขอคำแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ
sesonsam

ย้อนกลับไปยัง โอวัลติน