New Document

น้องใหม่อยากเข้าเภสัช ^0^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

นักเรียนเภสัชกร

น้องใหม่อยากเข้าเภสัช ^0^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

โพสต์โดย dewz » 08 พ.ค. 2012, 13:54

พอดีว่าปีนี้จะขึ้นมอหกอะครับ อยากเรียนคณะเภสัชศาสตร์มาก เพราะเคยไปเข้าค่ายและคิดว่านี้แหละคือสิ่งที่เราตามหา ใช่เลย!!! ก็เลยอยารบกวนถามแนวข้อสอบ เป็ยบเว็บก็ได้ครับ ว่าออกแนวไหน และเตรียมตัวอย่างไร รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ;) :lol:
dewz

ย้อนกลับไปยัง โอวัลติน