New Document

ขอคำแนะนำจากพี่ๆเภสัชกรครับ

นักเรียนเภสัชกร

ขอคำแนะนำจากพี่ๆเภสัชกรครับ

โพสต์โดย pharmb » 11 มี.ค. 2012, 01:48

คือผมกำลังจะเรียนจบครับ ตอนนี้มีความฝันอยากมีร้านยาเป็นของตัวเอง แต่ผมคิดว่าความรู้ความสามารถในการจ่ายยายังไม่เก่งพอที่จะไปเป็นเจ้าของร้านที่ดีได้ ผมอยากพัฒนาความรู้และหาประสบการณ์ก่อนที่จะไปเปิดร้านยาครับ

เลยจะขอคำแนะนำจากพี่ๆครับ ว่า ผมควรฝึกฝนพัฒนาตนเองโดยวิธีไหนหรือจบมาควรจะไปทำงานอะไรแบบไหน ถึงจะพัฒนาความรู้และประสบการณ์ได้เพื่อที่จะมาเป็นเจ้าของร้านยาครับ

ขอบคุณครับ
pharmb

ย้อนกลับไปยัง โอวัลติน