New Document

สงสัยการประเมินข้าราชการใหม่ค่ะ

ข่าวสารสาธารณสุข

สงสัยการประเมินข้าราชการใหม่ค่ะ

โพสต์โดย sosowy » 04 ต.ค. 2012, 13:34

หลังจากที่เราทำงานมาหกเดือนแล้วจะมีการประเมินใช่ไหมค่ะ อันนนี้เราจะไปติดต่อเรื่องที่ไหนค่ะ
sosowy

Re: สงสัยการประเมินข้าราชการใหม่ค่ะ

โพสต์โดย dindee » 17 ต.ค. 2012, 16:27

sosowy เขียน:หลังจากที่เราทำงานมาหกเดือนแล้วจะมีการประเมินใช่ไหมค่ะ อันนนี้เราจะไปติดต่อเรื่องที่ไหนค่ะ

หัวหน้าฝ่าย + ผู้อำนวยการ ไงครับเป็นผู้ประเมิน
dindee

Re: สงสัยการประเมินข้าราชการใหม่ค่ะ

โพสต์โดย pondshus2 » 15 พ.ย. 2013, 16:30

คุณมีที่หนึ่งที่เหมาะสม เป็นเสมอการตัดสินใจที่เหมาะสมเมื่อมันมาถึงสงสัยว่ารัฐบาล เกี่ยวกับประเด็นต่างๆ และฉันคิดว่าคุณจะต้องมีความระมัดระวังมากขึ้นเกี่ยวกับเรื่องนี้ในครั้งต่อไป ในฐานะที่เป็นรัฐบาล ไม่ได้ไปง่ายหนึ่งคนที่พูดเช่นนี้ ;)

--------------------------
DAVID GLOSS
Principal
Private Schools in Mabelah
ภาพประจำตัวสมาชิก
pondshus2

ย้อนกลับไปยัง คาปูชิโน