New Document

เรื่อง น้ำด่างอัลคาไลน์ Alkaline water

สนทนาวิชาการและปัญหาการใช้ยา
กรณีที่ผู้ถามไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ กรุณาแจ้งเพื่อการตอบคำถามที่เหมาะสมกับท่าน

เรื่อง น้ำด่างอัลคาไลน์ Alkaline water

โพสต์โดย sajai » 24 พ.ค. 2013, 23:54

คือผมอยากทราบว่ามันมีประโยชน์จริงไหม พอดีมีคนถามมา ผมไม่ได้ทราบข่าวมากนัก ขอความช่วยเหลือจากผู้รู้ทุกท่านครับ

ในความคิดคิดว่าคงช่วยไม่ได้มาก โดยเฉพาะเรื่องมะเร็ง เนื่องจากคนถามเค้าจะหาไปให้ญาติที่เป็นมะเร็งครับ ขอบคุณทุกท่านครับที่กรุณามาตอบ
sajai

ย้อนกลับไปยัง มอคค่า