New Document

สอบถามผลิตภัณฑ์ค่ะรบกวนผู้เชี่ยวชาญทางด้านยาตอบกลับด้วยค่ะ

สนทนาวิชาการและปัญหาการใช้ยา
กรณีที่ผู้ถามไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ กรุณาแจ้งเพื่อการตอบคำถามที่เหมาะสมกับท่าน

สอบถามผลิตภัณฑ์ค่ะรบกวนผู้เชี่ยวชาญทางด้านยาตอบกลับด้วยค่ะ

โพสต์โดย Whenry » 07 ม.ค. 2013, 19:45

พอดี เห็นผลิตภัณฑ์เสริมหน้าอกแบบอาหารเสริม(พอดีไม่ต้องการศัลยกรรมค่ะ)
ยี่ห้อ Boo Ben Large X tap จึงต้องการทราบข้อมูลจากผู้เชี่ยวชาญทางด้านยาให้คำตอบด้วยค่ะ
กินต่อเนื่องกันเป็นเวลาหลายเดือนมีผลข้างเคียงต่อร่างกายไหมค่ะ
Whenry

ย้อนกลับไปยัง มอคค่า