New Document

ลูกใครเป็นโรคปัสสาวะไหลย้อนบ้างคะ ขอคำแนะนำ "ด่วน"ค่ะ

สนทนาวิชาการและปัญหาการใช้ยา
กรณีที่ผู้ถามไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ กรุณาแจ้งเพื่อการตอบคำถามที่เหมาะสมกับท่าน

ลูกใครเป็นโรคปัสสาวะไหลย้อนบ้างคะ ขอคำแนะนำ "ด่วน"ค่ะ

โพสต์โดย Apichada oily » 26 พ.ย. 2012, 09:58

อยากทราบว่าไปรักษากันที่ไหนคะ แล้วมีทางรักษาหายไหม เช่นการผ่าตัด โดยที่ไม่ต้องใส่สายสวนปัสสาวะคาไว้ตลอด ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
Apichada oily

ย้อนกลับไปยัง มอคค่า