New Document

fluphenazine INJ, Hydroxyzine syrup

สนทนาวิชาการและปัญหาการใช้ยา
กรณีที่ผู้ถามไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ กรุณาแจ้งเพื่อการตอบคำถามที่เหมาะสมกับท่าน

fluphenazine INJ, Hydroxyzine syrup

โพสต์โดย chaosfire » 03 ต.ค. 2012, 10:56

ไม่ทราบว่า fluphenazine INJ ปกติแล้วนิยมใช้ amp และ กี่ ml,
Hydroxyzine syrup ปกติแล้วนิยมใช้ Bott ละ กี่ ml อ่าครับ ใครทราบช่วยบอกที
ขอความกรุณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:
chaosfire

ย้อนกลับไปยัง มอคค่า