New Document

คนท้อง 7 สัปดาห์ .. คันช่องคลอดค่ะ // ควรจ่ายยาอะไรดีคะ

สนทนาวิชาการและปัญหาการใช้ยา
กรณีที่ผู้ถามไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ กรุณาแจ้งเพื่อการตอบคำถามที่เหมาะสมกับท่าน

คนท้อง 7 สัปดาห์ .. คันช่องคลอดค่ะ // ควรจ่ายยาอะไรดีคะ

โพสต์โดย Riik » 22 ส.ค. 2011, 15:06

ไม่แน่ใจคะพี่ ๆ พอดีได้โจทย์มาแบบนี้

รบกวนด้วยนะคะ
Riik

Re: คนท้อง 7 สัปดาห์ .. คันช่องคลอดค่ะ // ควรจ่ายยาอะไรดีคะ

โพสต์โดย SinWiSuth » 22 ส.ค. 2011, 23:21

ก่อนจะไม่แน่ใจ หนูได้คำตอบหรือยัง ว่าหนูจะรักษาอะไรครับ
ถ้ามีแล้ว หนูไม่แน่ใจเรื่องยา เราค่อยมา discuss กันนะครับ
ส มั น ต ภั ท ร ::: เภ สัช ม อ นอ รุ่น เก้า
SinWiSuth

ย้อนกลับไปยัง มอคค่า