New Document

กินยาคุมแล้วมีประจำเดือนทั้งเดือนเลยค่ะ

สนทนาวิชาการและปัญหาการใช้ยา
กรณีที่ผู้ถามไม่ใช่บุคลากรทางการแพทย์ กรุณาแจ้งเพื่อการตอบคำถามที่เหมาะสมกับท่าน

กินยาคุมแล้วมีประจำเดือนทั้งเดือนเลยค่ะ

โพสต์โดย palmynong » 01 ส.ค. 2011, 22:35

กินยาคุมยี่ห้อไดแอนมานานแล้วค่ะ กินมาประมาณ 1 ปี กินมาแล้วไม่มีปัญหาอะไรค่ะ
แต่มาเดือนนี้ประจำเดือนมาทั้งเดือนเลยค่ะ มีเลือดออกเยอะ 3 วันตามปกติแต่หลังจากวันที่ 4 เป็นกระปิด กระปอยทุกวันเลยค่ะ
ควรทำอย่างไรดีค่ะ
palmynong

Re: กินยาคุมแล้วมีประจำเดือนทั้งเดือนเลยค่ะ

โพสต์โดย SinWiSuth » 02 ส.ค. 2011, 14:36

ข้อมูลน้อยเกินจะตอบนะครับ
แต่คิดว่ามีประจำเดือนแบบนี้
พบสูตินารีแพทย์น่าจะดีที่สุดครับ
ส มั น ต ภั ท ร ::: เภ สัช ม อ นอ รุ่น เก้า
SinWiSuth

ย้อนกลับไปยัง มอคค่า