New Document

ช่วยหนูตอบหน่อยคะ ตอนนี้เครียดมาก

บทความทางเภสัชศาสตร์ และบทความทั่วไป

ช่วยหนูตอบหน่อยคะ ตอนนี้เครียดมาก

โพสต์โดย completelyjh » 15 ส.ค. 2012, 22:45

หนูกินยาคุมแผงแบบ21เม็ดมาเดือน1 พอหมด ก้ปล่อยให้ประจำเดือนมา พอประจำเดือนมา หนูก้เริ่มกินแผงที่2เม็ดแรก กินวันที่2ของการเปน ปจด. แล้ววันที่4ของปจด.หนูก้มีอะไรกะแฟน แฟนหนูปล่อยใน แบบนี้หนูจะท้องมั้ยคะ ปจด วันที่4มาน้อยมาก เลยคะ ปกติปจดหนูมาแค่3วันมแต่วันที่4หนูเหนยังเปนเลือดๆเปื้อนเช็ดชู่อยู่อ่าคะ(หนูเคยทานยาคุมแบบ21เม็ดมาแล้ว6เดือน แต่หยุดกินไป3เดือน เพิ่งเริ่มกินเมื่อเดือนที่แล้วคะ) ตอบหนูหน่อยนะคะ หนูเครียดมากคะตอนนี้
completelyjh

ย้อนกลับไปยัง อาราบิก้า