New Document

อยากได้คำปรึกษาเกี่ยวกับการเป็นเภสัชกร

บทความทางเภสัชศาสตร์ และบทความทั่วไป

อยากได้คำปรึกษาเกี่ยวกับการเป็นเภสัชกร

โพสต์โดย cfang » 25 มิ.ย. 2011, 16:42

คือตอนนี้ ฟางเรียนอยู่ ม 3
ใฝ่ฝันอยากจะเป็นเภสัชกร อะค่ะ ก็เคยศึกษาเกี่ยวกับข้อมูลเบื้องต้นของเภสัชกร มาบ้าง
แต่อยากให้พวกพี่ๆ ช่วยแนะนำให้อีกทางหนึ่งอะค่ะ
เกี่ยวกับเรื่อง การเรียน สถานที่เรียน ฯลฯ

รบกวนด้วยนะคะ

fang_unlimited@hotmail.com
การสนทนาที่สะดวกกว่านะคะ พี่คนไหนสะดวกทาง E mail ก็แอดมาได้นะคะ ^^

ขอบคุณมากค่ะ
cfang

ย้อนกลับไปยัง อาราบิก้า