New Document

เป็นสาวเป็นแส้...ทำเหอะ.. นะ นะ

บทความทางเภสัชศาสตร์ และบทความทั่วไป

เป็นสาวเป็นแส้...ทำเหอะ.. นะ นะ

โพสต์โดย kohboy » 06 ต.ค. 2006, 13:43

สมาชิกฟาร์มาคาเฟ่ของเรา มีหลายสถานะ
หนุ่มโสดก็เยอะ
สาวโสดก็แยะ

(แถม..
หนุ่มน้อย หนุ่มเล็ก หนุ่มใหญ่ ที่พยายามจะทำตัวให้เหมือนหนุ่มโสด
และ..
สาวน้อย สาวเล็ก สาวใหญ่ ที่พยายามจะทำตัวให้เหมือนสาวโสด
อีกเพียบ :shock: :shock: :shock: :shock: :shock:)

มาตั้งพื้นที่ไว้โพส.."ลักษณะที่พึงมองเห็นของสาวๆ" กันเถอะ

เอาแบบ "หญิงโพสท์ก็ได้ ชายโพสท์ก็ดี" นะครับ :D :D

ปล.
วันนี้ เปิดกระทู้แบบ positive thinking
ด้วยอารมณ์ดีๆ สบายๆ ตามสไตล์ "Thanks god,it's Friday" :wink: :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
kohboy

Re: เป็นสาวเป็นแส้...ทำเหอะ.. นะ นะ

โพสต์โดย kohboy » 06 ต.ค. 2006, 14:20

แต่งออกแนวเซ็กซี่ซะหน่อย

คืองี้..
แต่งอะไรก็ได้ ให้ดูเซ็กซี่
ตั้งแต่ผม จรด เท้า
มันคงมีซักที่หละ ที่สาวๆ จะภาคภูมิใจ
เน้นมันหน่อยนะครับ เน้นให้หนุ่มๆได้ดูกันบ้าง

เซ็กซี่นะครับ ไม่ใช่โป๊
(แต่ถ้ามั่นใจว่า มีสิ่งที่จะโชว์ได้ และเวลาโป๊นิดๆ มันดูเซ็กซี่ ก็เชิญเลย ตามสบาย)

ในรายละเอียด ต้องไปดูกันเป็นคนๆไป
จะมาโพสถามก็ไม่ว่ากัน.. :oops:
แก้ไขล่าสุดโดย kohboy เมื่อ 06 ต.ค. 2006, 14:21, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
kohboy

Re: เป็นสาวเป็นแส้...ทำเหอะ.. นะ นะ

โพสต์โดย kohboy » 06 ต.ค. 2006, 14:28

พูดเพราะๆ หวานๆ

จริงๆแล้ว การพูดเพราะๆ หวานๆ อ้อนหน่อยๆ เป็นอาวุธที่ทำให้ผู้ชาย "ยอมศิโรราบ" นะครับ

โดยเฉพาะเวลาโทรศัพท์คุยกับหนุ่มๆ
เพราะ สมัยนี้เราใช้โทรศัพท์กันมากขึ้น
คะๆ ขาๆ จ้ะๆ จ๋าๆ...บ่อยๆ ก็ไม่แปลกหรอกนะครับ

จะให้ดีนะ
เอาแบบที่ว่า ขนาดวางหูโทรศัพท์แล้ว หนุ่มๆยังอยากคุยต่ออยู่เลย
นั่นหละ....ยอดเยี่ยม :t_up:
kohboy

โพสต์โดย kohboy » 08 ต.ค. 2006, 13:56

หายงอน แล้วขอโทษ

ตอนงอนอยู่ เราไม่ว่ากัน
แต่พอหายงอนแล้ว ขอโทษผู้บาดเจ็บจากการงอนซะหน่อย
รับรองว่า..การงอนครั้งนั้น เป็นการงอนที่ "น่ารักที่สุด" :lol: :lol:
kohboy

โพสต์โดย plepod..Rx19 » 13 พ.ย. 2006, 18:51

ขออนุญาตขุดกระทู้นี้ขึ้นมาค่ะ เพราะไม่เห็นมีผู้ใดมาตอบกระทู้นี้เลย..
สงสัยจขกท.จังว่า เมื่อหลายเดือนก่อนมีกระทู้บอก เป็นสาวเป็นแส้อย่าทำ..
แต่คราวนี้มาบอกให้รีบทำ สงสัยคงเชี่ยว..จริงๆ..แหละ.. :lol: :lol:

แซวเล่นนะค่ะอย่าคิดมาก.. 8) 8)
แก้ไขล่าสุดโดย plepod..Rx19 เมื่อ 13 พ.ย. 2006, 18:53, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ultraman ปล่อยพลัง เพี้ยงๆ ฮ่าๆๆ
plepod..Rx19

โพสต์โดย winds » 19 พ.ย. 2006, 17:40

กำลังอินเลิฟหรือคะ คุณลุงโต้ง ฮ่าๆๆ

โอ๊ะ ขอโทษค่ะ พูดหยาบคายไปหน่อย

ต้องคุณปู่โต้ง (น้องกวางแย้ง)...
winds
Global Moderator

ย้อนกลับไปยัง อาราบิก้า