New Document

บทความไร้สาระ

บทความทางเภสัชศาสตร์ และบทความทั่วไป

Re: บทความไร้สาระ

โพสต์โดย PHARMA » 22 ก.ย. 2006, 10:13

adRIAmYCin เขียน:
kohboy เขียน:ผมว่านะ
แอดมิน..ถ้าไม่มีสิทธิพิเศษอะไรซักอย่าง...ไม่ได้เวลาเท่านี้หรอก

อะไร :? ไม่อยู่..เวลาก็เดิน :!: :!:
(สตาฟโกงเนาะ..พี่นิวัชเนาะ) :lol: :lol: :lol:

รู้ได้ไงครับว่าผมไม่อยู่ ปรกติแล้วถ้าไม่ได้สอน ไม่ได้อยู่แลป ไม่มีประชุม ผมก็ทำงานเอกสารอยู่ที่คอมพิวเตอร์ แล้วก็ refresh อยู่เรื่อยๆนั่นแหละครับ สังเกตความเร็วในการตอบข้อความนี้ก็ได้  :wink: :wink: :wink:

ยกมือ สนับสนุน สังเกตไม่อยากคนที่ตอบกระทู้เร็วๆ เวลาก็เร็วเป็นปกติ

ดูอย่างนี้เป้นต้นเช่นกัน
** ความรักทำให้โลกอ่อนหวาน ** <==Click
อยากให้เข้าใจว่าโลกมีอยู่ 3 โลก คือ โลกของคุณ โลกของฉัน และโลกของเรา
ภาพประจำตัวสมาชิก
PHARMA
Global Moderator

โพสต์โดย apotheker » 22 ก.ย. 2006, 10:58

(สตาฟโกงเนาะ..พี่นิวัชเนาะ)

หึหึหึ  พี่เกาะถามผิดคนแล้วนี่แหละตงฟางปุ๊ป้ายตัวจริง  :twisted:
รูปภาพ
apotheker

โพสต์โดย kohboy » 26 ก.ย. 2006, 20:39

จะมีเหตุการณ์ลักษณะหนึ่งที่ผมมักจะโกรธ
โกรธมาก โกรธขนาด เคียดหลายๆ
นั่นคือ ตอนที่ผมถูกกระทำด้วยการใช้ "ดุลยพินิจ"

เพราะผมถือว่า... การใช้ดุลยพินิจ เป็นสิ่งที่ "ไร้สาระ"
kohboy

โพสต์โดย kohboy » 07 ต.ค. 2006, 11:30

You_Shina@hotmail.com เขียน:มีใครรู้จักหยินที่เรียนเภสัชจุฬาบ้างครับ.ผมเคยเป็นแฟนกับเธออะครับและพอดีเดือนนี้เป็นเดือนเกิดของผมผมเลยอยากจะเจอเธออะครับแต่พอดีไม่มีเบอร์โทรศัพท์ของเธอแล้วอะ.ถ้าใครมีเบอร์โทรศัพท์หรือว่ารู้จักผมก้ต้องขอความกรุณาด้วยนะครับ.ยังไงก็ขอขอบคุณด้วยนะครับ

...
...
...

rope เขียน:น่านดิ ไม่น่าเชื่อว่าจะมีการถามอะไรแบบนี้ด้วย

:shock: :shock:
น่านดิ ไม่น่าเชื่อว่าจะมีสมาชิกผู้ทรงเกียรติ...
ไปยุ่งกับกระทู้ "ไร้สาระ" อย่างนี้ด้วย......
....เหมียนกัลลลล์ :twisted: :twisted:
kohboy

โพสต์โดย paracetamol » 08 ต.ค. 2006, 13:36

adRIAmYCin เขียน:ผมขายเวลาให้ อัตราแลกเปลี่ยน 1 วัน / 1 Heineken  :lol: :lol: :lol:

เวลา เยอะ แล้วไงครับ...

"ไร้สาระ"
ยังไม่`รวย` ทำตัว`รวย` ไม่มีวัน`รวย`...
ยังไม่`จน` ทำตัว`จน` ไม่มีวัน`จน`

เลิก`เหล้า` เลิก`จน`
paracetamol

โพสต์โดย kohboy » 08 ต.ค. 2006, 14:37

:shock: :shock:
เอ่อ..
ผมว่าท่านสองคนรู้จักกันดีนะ
ผมยังพอรู้เลยว่า ท่านสองคนเป็นไผ

ถ้าจำไม่ผิดนะ
ขี่มอเตอร์ไซค์สวนกัน/ตามกัน แถวข้างหอ แถวในคณะ นั่นแหละ สมัยเป็นนักศึกษา
(เผลอๆ สมัยนั้น ชวนกันไปกินเหล้า ด้วย) :D :D
kohboy

โพสต์โดย kohboy » 08 ต.ค. 2006, 15:23

:roll:
เอ่อ..
อ่า..
..จริงครับ :oops: :oops:

"ผมชอบมุขข้างบนของท่าน เอดีเอสแอล จริงๆ
Creative สุดๆ"
แก้ไขล่าสุดโดย kohboy เมื่อ 08 ต.ค. 2006, 15:27, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
kohboy

โพสต์โดย kohboy » 09 ต.ค. 2006, 13:09

การนั่งรอหน้าจอ
เพื่อจะแซวคนที่เข้ามาที่ฟาร์มาคาเฟ่
ในวันนี้
เป็นเรื่อง.."ไร้สาระ"

เพราะมันเงียบจริงๆ....เฮ้อ...เบี่ย  :(
kohboy

โพสต์โดย kohboy » 18 ต.ค. 2006, 12:15

azzuri เขียน:...
พรบ ควบคุมสุรา เรื่องห้ามอายุต่ำกว่า 25
...

อย่าเชื่อ
อย่าฟัง
อย่าสนใจ
อย่ามีความหวัง

"ไร้สาระที่สุด"

นโยบาย..
..ปาหี่
..สร้างภาพ
..อยากดัง
..ขี้โม้

"โค้ะ
การฝ่าฝืนเรื่องเหล้า บุหรี่ มีให้เห็นอยู่เต็มเมือง
เรื่องเก่าๆ ยังทำไม่ได้ดีเลย
7-11 ทำผิดแทบจะทุกที่ ใหนจะร้านขายของชำอีก
ดีแมนด์มี ซัพพลายพร้อม คอนเนคชั่นกับผู้หลักผู้ใหญ่ของผู้ผลิตก็สูง จะทำสำเร็จได้ไง
ถามจริง เอาพนักงานเจ้าหน้าที่ ที่ไหนไปควบคุมกำกับ ฮึ"

ปล. ยกเอาข้อความของอัซซูรี่ มาประกอบข้อความเฉยๆนะครับ บ่อได้เว้าใส่เด้อ :twisted:
kohboy

โพสต์โดย winds » 21 พ.ย. 2006, 20:37

หลงเข้ามาอ่าน....
ไม่รู้เรื่อง เหอๆ

ยืนยันว่าไร้สาระจริงๆด้วยแฮะ

แต่ช่างเหอะ พี่ยุ้ยสู้ๆ 5555 (ไม่รู้เรื่องอ่ะ เชียร์ไปงั้นอ่ะ)
winds

โพสต์โดย kohboy » 26 พ.ย. 2006, 15:48

หัวโขน,
ตำแหน่งใหญ่โต,
การนับหน้าถือตา,
การโกง,
การเอารัดเอาเปรียบคนอื่น,
ความคิดว่าตัวเองถูกหมด,
ข้าฯคือเภสัชกรไทยที่เก่งที่สุด,
ที่ทำงานของตัวเองยังมีปัญหา,
คนที่ยังปากกัดตีนถีบอยู่เลย,
ฯลฯ

..ทั้งหลายทั้งปวงที่กล่าวมา ..ล้วนแต่..ไร้สาระ

ฮ่าๆ  :lol: :lol:
คนโพสท์เอง..ยังโดนไปหลายดอก
ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
kohboy

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง อาราบิก้า