New Document

รับสมัครเภสัชกรPart-timeร้านยาย่านกระทรวงสาธารณสุขงามวงศ์วาน

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รับสมัครเภสัชกรPart-timeร้านยาย่านกระทรวงสาธารณสุขงามวงศ์วาน

โพสต์โดย thampapon_pharma » 22 ม.ค. 2024, 12:12

รับสมัครเภสัชกร Part-time ร้านยาย่านกระทรวงสาธารณสุข งามวงศ์วาน

รับสมัครเภสัชกร Part time ร้านยา
***ตอนนี้เหลือคิวลงเป็นวันเสาร์ อาทิตย์ นะคะ (มาได้ 2-3 วันต่อเดือนก็รับนะคะ) ***
1. เวลา วันอังคาร-ศุกร์ 15.00 - 21.00 (ปรับเวลาได้นะคะ เลือกมาบางวันได้ค่ะ) วันนอังคาร-ศุกร์เต็มแล้ว
2. เสาร์ อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์ 7.00-20.30 เหลือ 1 ตำแหน่งมาช่วยสลับวันกับพี่เภสัชท่านอื่นๆค่ะ

มีใบประกอบวิชาชีพ
-เจ้าของร้านใจดีค่ะ^^ เภสัชท่านไหนอยู่ใกล้ๆเดินทางสะดวกติดต่อมาได้เลยนะคะ ดูแลคนไข้เพลินๆ จะได้ไม่ลืมเรื่องยาไปนะคะ^^

ทำงานสบายใจ ไม่ขายยาผิดกฎทุกประเภท น้องๆเภสัชแต่ละท่านที่ร้านอยู่กันมานานมากค่ะ^^

สนใจโทรติดต่อได้นะคะ บางทีไม่มีเวลาเปิดกระทู้เพราะเลี้ยงลูกค่ะ^^
เบอร์ 087-7176770
เวลา8.00-16.00น
สะดวกรับสายไม่เกิน 6 โมงเย็นค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
thampapon_pharma

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า