New Document

รับสมัครเภสัชกรมีใบประกอบ part-time วันเสาร์และช่วงเย็นวันธร

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รับสมัครเภสัชกรมีใบประกอบ part-time วันเสาร์และช่วงเย็นวันธร

โพสต์โดย thampapon_pharma » 04 มิ.ย. 2022, 12:55

รับสมัครเภสัชกร ร้านยาย่านกระทรวงสาธารณสุข งามวงศ์วาน

รับสมัครเภสัชกร Part time ร้านยา
1. เวลา วันจันทร์- ศุกร์ -15.00 - 21.00 (ปรับเวลาได้ เลือกมาบางวันได้ค่ะ)
2. เสาร์ อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์ 7.00-20.30
มาได้ 2 วันต่อเดือนก็รับค่ะ เพราะมีเภสัชหลายท่านผลัดเปลี่ยน

มีใบประกอบวิชาชีพ
-เจ้าของร้านใจดีค่ะ^^ เภสัชท่านไหนอยู่ใกล้ๆเดินทางสะดวกติดต่อมาได้เลยนะคะ
ชั่วโมงละ 130 บาท จำนวนชั่วโมงเยอะ ไม่ต้องมาทุกวีค
ทำงานสบายใจ ไม่ขายยาผิดกฎทุกประเภท น้องเภสัชแต่ละท่านที่ร้านอยู่กันมานานมากค่ะ^^

สนใจโทรติดต่อได้นะคะ บางทีไม่มีเวลาเปิดกระทู้เพราะเลี้ยงลูกค่ะ^^
เบอร์ 087-7176770
เวลา8.00-16.00น
สะดวกรับสายไม่เกิน 6 โมงเย็นค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
thampapon_pharma

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า