New Document

รับสมัครเภสัชกร Full Time ร้านยา จังหวัดอยุธยา อำเภอบางปะอิน

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

รับสมัครเภสัชกร Full Time ร้านยา จังหวัดอยุธยา อำเภอบางปะอิน

โพสต์โดย P&F_East » 10 ก.ค. 2019, 21:22

รับสมัครเภสัชกร Full Time ร้านยา จังหวัดอยุธยา อำเภอบางปะอิน 45,000-50,000++
มีใบประกอบโรคศิลป
โดยร้านยาจะอยู่ใกล้ตลาดนัด, 7-11, ธนาคาร,เทสโก้ โลตัส ปลอดภัย การคมนาคมสะดวกครับ ห่างจากอยุธยาปาร์ค และเซนทรัลที่กำลังจะเปิดใหม่ ไม่ถึง15นาทีครับ

ลักษณะงาน
อยู่ประจำร้านยาสาขาโดยทำหน้าที่เป็น เภสัชกร+ผู้จัดการร้าน ทำงานหยุด 4-6 วัน/เดือน ตามแต่จะตกลงกันครับ
มีผู้ช่วยเภสัชกรให้ 1ท่านครับ

>>> เฉพาะเงินเดือน+ค่าใบประกอบวิชาชีพ เริ่มที่ 37,000 (กรณีหยุด6วัน/เดือน) หรือ 40,0000 (กรณีหยุด4วัน/เดือน)
>>> มีโอที,มีค่าคอมเพิ่มให้ต่างหากครับ
>>> รับประกันรายได้ไม่ต่ำกว่า 45000 ถ้าขยันหน่อย อาจได้ถึง 50000++ บาท/เดือนครับ
>>> มีที่พักบนตึกร้านยาเลยครับ สะดวกมากๆ ,น้ำ,ไฟ,internet ฟรีนะครับ มาแต่ตัวได้เลยครับ ไม่มีรถก็สามารถอยู่ได้ครับ

รูปแบบการให้บริการ
ผู้ใช้บริการส่วนใหญ่จะอัธยาศัยดี มีความนับถือและเชื่อมั่นในตัวเภสัชกร มักมาขอคำปรึกษาและ
ให้เราช่วยแนะนำการปฏิบัติตัว,จ่ายยา ใช้คอมพิวเตอร์ช่วยครับ รับรองว่าน้องๆได้ใช้ความรู้เต็มที่ครับ
>>> มีฐานข้อมูลคนไข้เดิม และใช้เครื่องพิมพ์ฉลากยา สะดวก รวดเร็ว ในการปฏิบัติงานมากๆครับ

***ที่นี่เราจ่ายยาตามจริง ไม่มีขายยาให้บุคคลสุ่มเสี่ยง ไม่มีปัญหาเรื่องข้อกฏหมายแน่นอนครับ ***
มีการทำรายงานซื้อขายตามจริงครับ(เนื่องจากร้านเราใช้ระบบคอมพิวเตอร์มาช่วยในการจ่ายยาเก็บข้อมูลต่างๆ) น้องๆสบายใจได้ ส่วนกลุ่มวัตถุออกฤทธิ์ไม่มีขายครับ

สนใจ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ คุณเอก 0897827099 หรือส่ง resume มาที่ Gyudon_tee@hotmail.com

***เวลาทำงาน 08.00-20.00น.โดยช่วงเวลาทำงานและวันหยุดสามารถตกลงกันได้นะครับ**
P&F_East

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า