New Document

หากท่านสามารถหาเภสัชกรได้แล้ว กรุณาลบหรือประกาศปิดกระทู้ด้วย

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

หากท่านสามารถหาเภสัชกรได้แล้ว กรุณาลบหรือประกาศปิดกระทู้ด้วย

โพสต์โดย linchue » 03 พ.ค. 2016, 15:24

เนื่องจากเห็นหลายกระทู้เปิดรับสมัครเภสัชกร และบางร้านติดประกาศไว้หลายประกาศมาก แต่พอโทรไปสมัครงานก็บอกว่าได้เภสัชฯแล้ว หลายวันต่อมากระทู้นั้นๆก็ยังคงอยู่ คือรบกวนหน่อยนะคะ ถ้าหากท่านได้เภสัชกรประจำร้านแล้ว ขอความกรุณาลบหรือปิดกระทู้ด้วยค่ะ เพื่อให้สมาชิกหรือเภสัชกรหลายๆท่านที่กำลังหางานอยู่ไม่สับสนและเสียเวลาในการโทรสอบถามหรืออีเมลล์ไปสมัครงานค่ะ ... ขอบคุณค่ะ
linchue

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า