New Document

คลินิกศูนย์แพทย์พัฒนา รับสมัครเภสัชกร Full time หลายตำแหน่ง

ประกาศรับสมัครงาน โยกย้าย
กระทู้ที่เกี่ยวข้องกับการแขวนป้ายจะถูกลบโดนมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

คลินิกศูนย์แพทย์พัฒนา รับสมัครเภสัชกร Full time หลายตำแหน่ง

โพสต์โดย sarapan_tar » 02 มี.ค. 2015, 22:34

คุณสมบัติ
1.ชายหรือหญิง อายุไม่เกิน28 ปี(ยิ่งอายุน้อยยิ่งดี, มีหรือไม่มีประสบการณ์ก็ได้)
2.รักในงานบริการ
3.มีใบประกอบ
4 มีมนุษยสัมพันธ์ที่ดี
ติดต่อสมัครด้วยตนเอง หรือเข้าไปที่ http://md-center.org/ หรือ สอบถามข้อมูลรายละเอียด เพิ่มเติม ติดต่อ ภญ.พันธราศิริ โทร. 09-8825-6945 เวลา 9.00-17.00 น.
:razz: :razz: พี่ๆใจดี น่ารัก พร้อมช่วยเหลือและสอนงานน้องๆค่ะ รีบสมัครกันมามากๆๆนะค่ะ พวกเรารออยู่ :razz: :razz:

ข้อมูลบางส่วนสำหรับผู้ไม่รู้จักคลินิกนะคะ
คลินิกศูนย์แพทย์พัฒนา ตรวจรักษาโรคทั่วไปและเฉพาะทางทุกสาขาค่ะ เนื่องจากเป็นคลินิกนะคะจึงไม่มีเตียงสำหรับผู้ป่วยใน มีผ่าตัดเล็ก คนไข้ชิวๆประมาณวันละ 2พัน
เปิด 8.00 ปิด 20.00 ค่ะ
โดยคนไข้ส่วนใหญ่เป็นสิทธิข้าราชการ เบิกจ่ายตรง รัฐวิสาหกิจ และมีบุคคลทั่วไป
อยู่ถนนประดิษฐ์มนูธรรม(เลียบด่วนรามอินทรา) รถติดเล็กน้อยถึงปานกลางนะคะ :lol: :lol:
มีรถ 2 แถวบริการฟรีรับส่งจาก คลินิก-รามคำแหง21 และ
คลินิก-ปากทางลาดพร้าว94
sarapan_tar

ย้อนกลับไปยัง โรบัสต้า